Motor Tracks มาแว้วครับ คริปเด็ดๆภาพมันส์ๆจากงาน K-Knight Drifter

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย motortracks, 1 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ไม่พูดพร่ำทำเพลงอะไรหล่ะ ไปดูกันดี กกก.........กว่า ปิ๊ววววววว :D

แก้ไขล่าสุด: 1 กันยายน 2006
    XrtcluB<g@p> ถูกใจสิ่งนี้
  2. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
  3. motortracks

97
    4
    0
    อีกนิดน่า :eek:

4. motortracks

97
    4
    0
  5. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ขอบ :D
    คุณ :D
    คร้าบ :D

6. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    วี๊ดดดดด วิ้วววว

7. motortracks

97
    4
    0
    อะ อะ เหล่าขา gymkhana อย่าเพิ่งน้อยใจไปนา พรุ่งนี้จะเอารูปมาอวดโฉมด้วยเหมือนกัน

8. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    โอ่ กว่าจะได้ดูเต็มๆแผ่น 26 เลยหรือครับพี่บี เห็นขึ้นว่าแผ่น 26 แว๊บๆ ฮือๆๆ อยากดูเร็วๆหงะคร๊าบบบ

9. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    แจ่มแจ๋ว วิ๊ดวิ้ว

ออกเมื่อไหร่สอยแน่ขอรับ~

10. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    Motor tracks จงเจริญคร๊าบบบบ

11. BNR 34 GTR

BNR 34 GTR New Member Member

25
    0
    0
    สุดยอด.....ครับทั่น

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    คนถ่าย......สวย.... อิอิ

13. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ขอบคุณครับ จะรอดูใน MT

14. motortracks

97
    4
    0
    Thank u ช่างภาพ

เห็นภาพสวยๆทั้งหมดต้องบอกว่าเป็นฝีมือของ Mr.Jimme ชายร่างใหญ่ หัวใจDrift เต็มเปี่ยม ขอบคุณมากมายทำให้เรามีภาพสวยๆได้ดูได้เก็บกัน (อยากทราบคนไหนดูในรูปกำลังหัวเราะอ้วนเชียว)ขอบคุณคร๊าบ:D

15. ben_z

ben_z New Member Member

80
    0
    0
    สุดยอด

16. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  17. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    วางแผงเมื่อไหร่ท่านจะรีบไปสอยมา เสพ เลย เหอเหอ

18. Top

Top New Member Member

91
    4
    0
    รูปสวย-คนถ่ายหล่อ-งานแจ่ม-Motor tracksเยี่ยม:D

19. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ขอบคุณมากๆครับผม

ป.ล. แต่ว่าในแผ่นนั้นมีพวก ขับหน้า โผลมาบ้างสักแวบๆๆไหมฮะ :)

แก้ไขล่าสุด: 2 กันยายน 2006
  20. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เห็นรูปแล้วดิฟกันมันส์จิงๆ

21. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    motor track เยี่ยมครับ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย ขอให้กำลังใจทำงานดีๆมาให้พวกเราได้ชมอีกต่อๆไปครับ

22. jomyut

jomyut New Member Member

3
    0
    0
    แค่รูปก็มันสุดๆแล้ว มีโอกาสต้องไปดูสักครั้งแล้ว

23. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    เจ๋งดีครับ

24. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    ควันเยอะดีคับ

25. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    ขอบคุณสำหรับ Clip ครับ...

26. ก้อแน่ล่ะเพ่บี เพราะว่าตากล้องของเพ่มือโดนไปแก้วเดียวมือสั่นเลย

27. Dynamite

Dynamite New Member Member

17
    0
    0
    บอกตามตรงว่า ผมติดตามซื้อ motortracks มาซักพักใหญ่ๆ แล้ว เพราะชอบลีลา การนำเสนอของพิธีกร ชวนให้ติดตาม มีมุกตลก และ ไม่น่าหมั่นไส้ เหมือนพิธีกรคนอื่นๆ

แต่ระยะหลังๆ นี้ ผมรู้สึกว่า motortracks เน้นไปทาง drift เหลือเกินครับ ทั้งกิจกรรมที่จัดขึ้น และ เนื้อหาในแต่ละแผ่น ผมรู้สึกว่าเนื้อหาเกี่ยวกับ drift มากขึ้นเรื่อยๆ แทรกขึ้นมาในแต่ละช่วง ไม่รู้ว่าเพราะความชอบส่วนตัวของพิธีกรเอง หรือว่าเป็นนโยบายมาให้เน้นทางด้าน drift เป็นพิเศษ

โดยส่วนตัว ผมไม่ได้เกลียด dfirt แต่ก็ไม่ได้ชอบถึงขนาดเข้าใส้ เนื้อหาเกี่ยวกับ drift ใน issue แรกๆ ก็ดูน่าติดตามดี พอหอมปากหอมคอ พอ issue หลังๆ เริ่มรู้สึกว่า เฮ้ย ทำไมต้องเน้น drift ขนาดนี้ แทบทุกช่วงต้องมีอะไรเกี่ยวกับ drift (เช่น ช่วงที่เอา evo ไปทำขับหลัง แล้วเอามาลองขับอีกพักใหญ่ นั่นเบียดเบียนช่วงอื่นไปเยอะมาก)

ผมเลยออกความเห็นกับตัวเองว่า ถ้าเนื้อหาเกี่ยวกับ drift และกิจกรรมเกี่ยวกับ drift มาเบียดเบียนคอลัมน์ อื่นๆ ขนาดนี้ ผมก็จะถือว่า motortracks เป็นสื่อ ที่เน้นการนำเสนอเกี่ยวกับ drift เป็นหลัก และผมจะเลิกซื้อครับ เพราะผมต้องการรับรู้เรื่องอื่นๆ แบบเท่าเทียมกันด้วย

ปล. ที่พิมพ์มาเป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ สุดแล้วแต่ทาง motortracks ว่าจะเอาไปพิจาณาหรือไม่

28. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ใช่ครับ พักหลังๆ drift เยอะมากไปครับ ผมไม่ได้เกลียด dfirt แต่ก็ไม่ได้ชอบถึงขนาดเข้าใส้ ของ copy คำพูดคุณ black-pearl หน่อยนะครับ แต่ผมก็มีครบทุกชุดนะ
    แต่ถ้า drift เป็นหลักผมคงดูรอบเดียวแล้วคงเก็บเข้าตู้ดองยาวครับ
    เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ แต่คงไม่เลิกซื้อหลอกครับ ขอบคุณครับ

29. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  30. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    มีตั้งสองแผ่นในฉบับเดียว

Drag แผ่นนึง
    Drift แผ่นนึง

อยากให้มีอะไรอีกละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้