+ไฮไลท์ ของ ARC.เล่มใหม่ (121)+ อูย...มิหนำซ้ำคูลดาวน์ยังจ๊าบบ เจงๆ

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย slow-fobia, 6 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    คลอดแล้วครับสำหรับ ออโตโมบิล เรซซิ่งคาร์เล่มใหม่ 122 โดยเนื้อหาเด่นๆในฉบับนี้ก้มีมาครบถ้วนตั้งแต่
    แนวโหดของกระแสฮิตๆอย่าง J'S RACING สำหรับชาวฮอนดาโดยเฉพาะ ที่ยกขบวนมาให้ดูกันจุใจ
    ตัวแข่งที่เซ็ตขึ้นมาเพื่อ DRAG ร้อนแรงพิกัด 10 วิ.จาก JUN .THAILAND
    เซฟหัวใจเจโบ จากอู่ป๋าแดง สุดๆด้วย RX6 ลูกคู่แต่ยังรักสบายเพราะคบหากับเกียร์ออโตแต่งจากอเมริกา

แก้ไขล่าสุด: 6 ตุลาคม 2006
  2. slow-fobia

327
    6
    0
    :D ต่อๆเลยครับ ยังไม่หมดนะเพราะยังมีทั้งแนะนำการใช้ display ตัวใหม่ๆ อย่างi-cruising ว่ามีดีที่ตรงไหน หรือเน้นๆกับเนื้อหาเชิงเทคนิคที่เข้าใจไม่ยากอาทิการจูนอัลติเมท ภาคจบ/คู่มือปัญหาของตัวแรงล่าสุดแบบประจำรุ่นก้มีให้อ่านและเอาไปใช้อีกครับ

3. slow-fobia

327
    6
    0
    และที่ไม่น่าจะพลาดได้ด้วยประการทั้งปวง เห็นจะเป็นน้องนางหน้าใสประจำฉบับในคราวนี้ ถึงทีของน้องกิ๊ฟ ครับ เด็กอารายยยย อายุแค่ 18 ถึงได้ใสได้ใจขนาดนี้อ่ะ ไม่เชื่อ...ชมกันครับ

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    น้องกิ๊ฟ สุดยอดมากเลย ขนาก 18 ปีนะเนี่ย อิอิ

5. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    อุ๊ยยย คูลลลล

6. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    พรุ่งนี้สอยด่วน

7. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    วู้วๆๆๆๆๆ พลาดบ่ได้

8. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    อูยยยยยยยย

9. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    อู้....คลูดาว.......

10. SuN

SuN New Member VIP

25
    0
    0
    อูมมมมมมมม
    :)

11. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    หุหุ น้ามยายไหยเยย

12. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    cool down แจ่มมากไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง............

13. Thepexky

Thepexky New Member Member

20
    0
    0
    ต้องรีบสอยด่วน

14. LIF+AIE-KI

LIF+AIE-KI New Member VIP

39
    0
    0
    สุดอ่ะ.................................*

15. nokinter4

nokinter4 New Member Member

13
    0
    0
    แจ่มอีกตามเคย

16. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    สงสัยมานานแล้วคับ ว่าคุณSlow-Fobiaเป็นทีมงานหนังสือARCหรือเปล่า

ไม่ได้เจตนาไม่ดีหรือจะกวนอะไรนะครับ แค่นึกสงสัยเล่นๆคับ
    เห็นนำข่าวของหนังสือเล่มนี้มาให้ชมบ่อยๆ
    ดีเหมือนกัน เป็นการเตือนให้ผมร้ว่า เล่มนี้ๆออกแล้วนะ

คือถ้าใช่ ก็ไม่มีอะไร ไม่ใช่ก้ไม่มีอะไรอีกอ่ะแหละ
    คับ เพราะยังไง ผมก็ชอบหนังสือยี่ห้อนี้ครับ ความรู้เยอะ อิๆ

17. neungr

neungr New Member Member

28
    1
    0
    ชอบครับขอบคุณมาก (ชอบเพราะหน้าหลังมั่ง) แต่ผมหาซื้อไม่ได้^^

18. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    น้องกิ๊ฟ.......ๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. Blackdragon

Blackdragon New Member Member

107
    8
    0
  20. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    cool down อย่างเเจ่ม

21. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0
    cool down สุดยอดดดดดดดดด.... :D :D :D

22. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ผมว่าหน้าตายังธรรมดาแต่ว่าที่ไม่ธรรมดาเนี่ย55555555

23. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    J'S แจ่มจริง ๆ

24. Polly_240sx

Polly_240sx New Member Member

35
    0
    0
    บะล่ะฮึ่ม.......

25. Re Amemiya

Re Amemiya New Member Member

57
    2
    0
    น่าโดนน่ะเนี่ย

26. Benz_EF

Benz_EF New Member VIP

87
    4
    0
    คูลแม้น!!!!~

27. POP Is De@d

POP Is De@d New Member Member

65
    0
    0
    อยากเป็นบันไดเหล็ก

28. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    สงสัยเหมือนกันครับ แต่ไม่ว่ายังไงก็ตามต้องขอบคุณจริงๆครับที่เอามาให้ชมกันทุกเดือน ทุกๆเดือนผมคอยคุณ slow-fobia โพส ARC ก่อนนี่แหละครับ แล้วค่อยตัดสินใจว่าจะซื้อเล่มไหนดี แล้วก็โดน ARC ทุกเดือนเพราะ Cool Down นี่แหละ ฮ่าๆๆ :p :p :p :p

29. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    แจ่มค๊าบบบสำหรับคอฮอนด้าเลยนะค๊าบ

30. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ต้องรีบจัดแล้วครับแบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้