ขอสอบถามหน่อยคับมีใครเคยใส่ภายในsiตัวนี้ในcivic coupe บ้างคาบ ใครมีตรงรุ่นสกิดบอกก้วยนะคาบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mon Cherdsook, 7 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon Cherdsook

Mon Cherdsook Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามหน่อยคับมีใครเคยใส่ภายในsiตัวนี้ในcivic coupe บ้างคาบ
    ใครมีตรงรุ่นสกิดบอกก้วยนะคาบ

2. ผมใส่แค่เบาะคู่หน้ากับแผงประตูครับ

3. Thananchakorn Ek

Thananchakorn Ek Guest

0
    0
    0
    ผมใส่อยู่คับแต่เบาะหลังผมไม่มีหมอน

4. สวยมากเบาะชุดนี้

5. Mon Cherdsook

Mon Cherdsook Guest

0
    0
    0
    ใครมีตรงรุ่นสกิดบอกผมด้วยนะคาบ

6. เห็นแล้วอยากได้เบาะหลังมั่งเลย แต่จำได้ว่าเบาะนอกมันแบ่ง 50:50 ไม่เหมือนบ้านเราที่มันเป็น 60:40 มันใส่กันได้พอดีเลยเหรอคับ

7. เบาะหลังต้องเอาSiR สี่ประตูมาใส่ครับเป็นหมอนตันเบาะแบ่ง60:40เหมือนของคูเป้ครับ

8. Thananchakorn Ek

Thananchakorn Ek Guest

0
    0
    0
    ของผมเรียบไปเลยคับ ไม่มีหมอน

DB8 type R เผื่อมีใครสน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้