สอบถามหน่อยครับเครื่อง b16-20 ปกติถังนึงวิ่งกันได้ประมาณกี่โลครับ ผมจูน e20...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย เฮ็น เรสเลส, 6 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับเครื่อง b16-20 ปกติถังนึงวิ่งกันได้ประมาณกี่โลครับ ผมจูน e20 ถังนึงได้ประมาณ 300 โลนิดๆถือว่ากินมั้ยครับ เพราะเห็นรุ่นพี่3ดอสเต็ปเดียวกันน้ำมัน e20 เหมือนกันแต่ถังนึงวิ่งได้ 400 โลเลยสงสัยว่ารถผมผิดปกติรึเปล่าครับ

1. รถก็ไม่แรง ทำไมแดกน้ำมัน

2. ด้วยน้ำหนักรถอาจจะเทียบกันลำบากครับ

3. ผมวิ่งได้ 250 โลเองนะครับ

4. ผมเคย e85 16+20 cam skunk 2 tuner 2 ลูก xo วิ่งในเมืองได้ 200 โล รถติดๆ ประมาณนี้ครับ

5. น้ำมันเครื่องกินด้วยไหมครับ

น้ำหนัก eg ตันเดียว si ตันร้อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้