ข่าวดี TOYOTA ผลิต รถไม่ใช้น้ำมันได้แล้ว น่าใช้ มั่ก ๆ เลย..

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย zombieuster, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zombieuster

zombieuster New Member Member

156
    2
    0
    คุณสมบัติพิเศษเฉพาะรุ่น
    1.ไม่ใช้น้ำมัน
    2.ไม่ทำลายสิ่งแวดล้อม
    3. สามารถนำรถเก่าที่มีอยู่ไป UPGRADE ได้ด้วย
    4. ต้นทุนการผลิตต่ำ ราคาถูก
    5. แต่มีปัญหาเล็กน้อยด้านอัตราเร่ง , ความเร็วสูงสุด ,
    6. และระบบเบรกที่ยังไม่นิ่มเท่า ABS
    คาดว่าหากแก้ปัญหาเหล่านี้ได้ ทาง TOYOTA จะวางตลาดทันที
    ผมได้ข้อมูลรูปภาพผลิตภัณฑ์ต้นแบบมาจากวงในของทาง
    TOYOTA เลยนำมาให้เพื่อนๆชมกันก่อนครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อะนะ....

4. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
    แหมๆ.....พี่ฮาดีคับ....เนี่ยมันรุ่นใหม่ของโลกเลยนะ.....ประหยัดโคตรๆๆๆๆ.....ใช้แล้วมีรวยๆๆ:D:D:D:D

5. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    มุข........ทหารปลอม...เอาฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาอิอิอิ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....เห็นในรูป บรุ๊งบริ๊ง เดินนำหน้าเลยหนิ :D:D

7. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
  8. Boong

4,015
    9
    0

:D:D:Dถ้างั้นไอ้ที่เดินข้างผมก็พรี่โป้งแล้วละ:D:D:D

มอออออออออออออออออ.....................มอออออออออออออออออออออออ

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ก็ใครคุยกะมรึงรู้เรื่องก็นะ ฟายหมด:D :D:D:D:D

10. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.............................ดีนะที่ผมคุยกะพรี่โปร้งไม่ค่อยยู้เรื่อง อิอิ.......................เลยมะช่ายฟาย อิอิ

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เป็นๆไปเถอะไงท่านก็คุยกะ บรุ๊งบริ๊ง รู้เรื่อง....:D

12. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    มันมีกี่แรงวัว+ฟาย ครับ

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ต้องถาม บรุ๊งบริ๊ง คับ....:D:D

14. cherriyabi

cherriyabi New Member Member

28
    0
    0
    ห้ามากกกกกก

15. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  16. Boong

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:งั้นก็ทั้ง club ล่ะ:D:D:D

17. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    อย่าสำคัญตัวผิดสิครับ...... พรี่บรุ๊งบริ๊งเทพ........
    ผมคงเป็นคนนึงใน Club ที่พุดหรือคุยกับพรี่บรุ๊งบริ๊งไม่รู้เรื่องอ่ะครับ
    ยกตัวอย่างเช่น การพูดคุยระหว่างพรี่บรุ๊งบริ๊งกับผมเรื่อง Shock Strut
    ปรับเกลียว + ชุดดุม + เบรค Sky ที่ผมพยายามจะบอกว่า มันไม่ใช่อย่างที่
    พรี่บรุ๊งบริ๊ง ต้องการ....... พูด-คุยอยู่เกือบชม. พรี่ก็ไปเอามาจนได้..... เป็นต้น......

เพราะฉนั้น กรุณาอย่ามั่วเหมารวมครับ........
    อิอิ
    :D;)

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่า สรุปแล้ว ไม่มีใครคุยกับ บรุ๊งบริ๊ง รู้เรื่อง นอกจากเหล่า เทพ ด้วยกันเท่านั้น....:cool:

19. Boong

4,015
    9
    0
    โอ้ว................เรื่องเก่ามาเล่าใหม่

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้