.อยากให้มีคลับNVทุกจังหวัด จะได้ขึ้นชื่อว่า..........." มีเพื่อนทั่วประเทศ"................

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นด้วยมั้ยครับพ่อแม่พี่น้อง...........ขอเสียงด้วยครับ

:D:D:D:D:D

1. ps_ong

ps_ong New Member Member

9
    1
    0
    เย้ๆ .. จ.อุดรฯ ครับผม

2. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    เห็นด้วยคร้าบแต่ที่อุตรดิตถ์ก้อมีแล้วน่ะ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รวมตัวกันทีเดียวเลยมะครั้งใหญ่

4. chinjung44

chinjung44 New Member Member

40
    3
    0
    -_-' หาดใหญ่ไม่มีเลยง่ะ ทั้งๆ ที่มี nv อยู่เต็มเมือง เหอะๆ

ขับรถไล่ตามทีละคันเลยดีป่ะ.... จับมาเข้า club ให้หมดเลย!!!

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  5. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    พิดโลกก็มีครับ

6. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เพชรบูรณ์ก็มี แต่น๊าน....................นานเจอกัน T ครับ

7. Nut-CM

Nut-CM New Member Member

11
    3
    0
    เชียงใหม่..ครับผม

nongtong และ NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  8. ชื่นใจจริ๊งงงงงงงงงงงงงงเล้ยยยยยยยยยยยยย

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  9. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ชลบุรีมีหรือป่าวก้อไม่รุ

10. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ................................

11. mogamoo

mogamoo New Member Member

1
    0
    0
    ผมเด็กNVโคราชครับ

อยากทราบว่า คลับ NVโครราชมี ไมครับ เหงาครับ ไม่มีเพื่อนคุยเรื่องNVเลยงับ :cry:

12. นครปาโถม อยู่นี่คันนึง อิๆ

13. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    ์NV ทะเบียนอยุธยา (บ้านเกิด) แต่กายาอยู่เมืองชลฯ

14.  
    nongtong และ nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  15. ..เชียงใหม่ก้อมีหลายคัน ขับสวนกันบ่อยๆ แต่ไม่รู้จักกัน..

16. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    ืnvสุพรรณบุรีและอ่างทองครับขอควบเลยแล้วกันครับเพราะบ้านอยู่อ่างทองแต่ทำงานสุพรรณครับก็เลยก้ำกึ่งครับขอควบเลยแล้วกัน

17. nongtong

nongtong New Member Member

46
    14
    0
    ภูเก็ตครับ เย้ เย้

18. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ผม NV ผักไห่ ( อยุธยา ) คับ

19. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ดีใจจัง NV เรามีเพื่อนทั่วไทย

เจอที่ไหนก้อทักทายกันมั้งน่ะคร้าบ

20. tukka

tukka New Member Member

61
    6
    0
    นครสวรรค์มีใหมครับ สมาชิก NV

21. ระยองครับ

22. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ชลบุรีครับรวมกันกะฉะเชิงเทราได้เลยครับ พี่หนุ่มเป็นเจ้าพ่อแก๊งครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  23. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ทั้งนี้ คงต้องอยู่ที่ความร่วมมือนะคับ

24. ประทับใจมากกกกกครับ...........สมาชิกชาวอีสานรวมตัวที่ขอนแก่นได้นะครับ เพลานี้เราไดมหาสารคามมาเป็นเพี่ยนแล้วเด้อออออออ.........สิบอกไห๋..

พัทยาขออยู่ด้วยนะครับพี่ เซ่อร์ น้องใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้