เปลี่ยนโลโก้คลับเรากันเหอะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ตามที่ว่ากันเลยครับ
    ผมอยากจะเปลี่ยนโลโก้คลับเราหน่ะครับ
    ผมอยากให้มันดูโอเคและดีกว่านี้หน่อย
    เพราะโดนวิจารณ์มาเยอะว่าเหมือนยันต์เกินไป

เลยถือโอกาสนี้เปลี่ยนแปลงโลโก้ใหม่และปรับปรุง
    ระบบนัมเบอร์สมาชิกด้วยโดยที่จะโล๊ะระบบนัมเบอร์ทิ้ง
    ไปซะแล้วมาใช้สติ๊กเกอร์แบบเดียวกันให้หมดดีกว่าไหมครับ

ถ้าเห็นด้วยช่วยรบกวนตอบกันหน่อยและผมก็อยากจะขอเชิญชวน
    พี่ๆน้องๆทุกท่าน"ร่วมกันออกแบบโลโก้คลับใหม่"ด้วยเลยครับ
    โดยที่ผมขอมีข้อกำหนดนิดหน่อยเกี่ยวกับแบบคือ
    1. ต้องมีไม่เกินสองสี
    2. เอามาจักทำได้จริง(หมายยังการเอาไปตัดไม่ใช่แบบสกรีน)
    3. ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้ใส้แนวคิดเกี่ยวกับหัวข้อพี่น้องและครอบครัวเข้าไป
    ด้วยจะดีมากๆเลยครับ(ไม่มีก็ได้ครับ)

ผมขอแรงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆกันหน่อยนะครับในส่วนนี้
    และเราจะมาตัดสินกันในอีกทีช่วงปลายเดือนหน้าเลย
    เท่ากับว่ามีเวลาอีกเดือนกว่าๆเท่านั้น

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ:D

2. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    จะเปลี่ยน หรือไม่เปลี่ยนกะขอ เบอร์เดิม เน้อ อ้อ แล้วขอแบบ มีสี มุกๆ ด้วยน้า อิอิ

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เด๋วจะช่วยออกแบบด้วยคน พอดีไม่ค่อยมีเวลา เลยทำแบบง่ายๆ

ลองดูแล้วกันครับ เผื่อเป็นตัวเลือกอีกทาง

ใครที่สนใจจะทำแบบมาให้เลือกก็ทำได้เลยนะครับ จะได้มีโลโก้ สวยๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กรกฎาคม 2008
  4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อัพๆๆๆ

5. ao_323

1,346
    16
    0
  6. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ถ้าให้ตัวภาอังกฤษเป็น front แบบ Mazdaspeed
    จะเป้นอย่างไรครับ
    แบ่บว่าไม่ถนัดออกแบบอ่ะครับ

7. ao_323

1,346
    16
    0
    เด๋วจะลองทำให้ดูนะ ว่างๆก่อน ตอนนี้ของานบุญก่อนแระกาน

8. elmo

2,175
    3
    0
    มารอชม ผลงานครับ อิอิ

9. pigjuju

pigjuju New Member Member

69
    0
    0
    เสร็จแล้วบอกด้วย ช่วยๆๆกันคร๊าบบบบบบบ

10. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    ผมยังไม่เคยได้สติกเกอร์คลับเลยอยากได้จะแย่แต่ถ้าเปลื่ยนแล้วต้องเอาให้ได้สักแผ่นจิน่า

11. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    แบบของคุณโอ๋ก็สวยใช้ได้แร่ะ

12. ao_323

1,346
    16
    0
    หา front แบบ mazdaspeed ไม่มีอะคับพี่สันต์

13. elmo

2,175
    3
    0
    อัพครับ อิอิ

14. RollriderS

2,318
    9
    0
    ขอส่งแบบให้ชมมั่งนะครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2008
  15. ao_323

1,346
    16
    0

ส่งอีกแบบครับ
    :D:D:D

16. RollriderS

2,318
    9
    0
    แบบสุดท้ายแหร่มมากเรยครับพี่โอ๋

17. elmo

2,175
    3
    0
    เชียร์ อันสุดท้าย โลดเลยครับ พี่โอ๋ ขอ แดงๆ เป็น สีแบบ มุกๆ ด้วยได้เป่า ค้าฟ อิอิ

18. RollriderS

2,318
    9
    0
    แก้แบบมาแระนะลองชมมมมมม
    :D:D:D

อันนี้แบบพื้นดำ

19. RollriderS

2,318
    9
    0
    อันนี้แบบพื้นาวตัวอักษรดำครับ

20. RollriderS

2,318
    9
    0
    อันนี้จะเป็นแบบมีเงานะครับ:D

21. elmo

2,175
    3
    0
    T_T ดูรูปมะได้เศร้าจาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้