อยากสอบ ถามเรื่องร้านซ่อมแม็คครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ช่วยด้วยยยยยยยๆๆๆๆๆ, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่าระหว่าง ร้าน ที่ตลาด อ.ต.ก กับ ร้าน ของคุญ joke_jz ร้านไหนงานเนี๊ยนกว่ากันครับ ผมจะเอาเเม็คไปซ่อมดุ้ง กับ เก็บรอยที่ขอบ<ขอบปัดเงา> และก้านครับ ใน2 ร้านนี้ร้านไหน งานเนียนกว่ากันครับ ขอบคุญครับ

1. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    งานซ่อมอันนี้ไม่เคยคับเเต่
    เคยซื้อเเม๊กกับคุณjoke_jzคับ

จากที่คุยอัธยาศัยดี...ใจเย็น...ราคาก้อยุติธรรมคับ

2. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ขอเเอบดูด้วยคนกําลังอยากรู้พอดีเลยคับ upup

3. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    ^*> อ.ต.ก เคยไปทำสี ชุดเดียวรอเดือนกว่านะ เหอๆ <*^

4. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    อ ต ก ไม่เคยไปทำ เคยไปแต่ที่คุณ Joke_jz โอเคดีครับ งานดี อัธยาศัยก็ดีครับ

:D:D:p:D:D

5. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เคยทำที่คุณโจ๊ก คุยดีครับ งานก็ okดี

6. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    ขอเบอร์หน่อยครับแล้งร้านอยู่ตรงไหนของเมืองเอกครับ

7. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :Dเดือนกว่าเลยเหรอครับ โห!นานจัง:D

8. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    เดือนกว่าถ้าจบไม่ว่า นี่ต้องให้แก้งาน รออีก 2 อาทิด จิงๆไม่อยากทำแล้ว
    แต่ว่าถ้าไปเก็บงานที่อื่นก้อเสียตังค์ 2 รอบ ก้อเลยต้องรออีก :sad: :sad:
    เกรงใจเพื่อนด้วยแหละคับ ร้านนี้เพื่อนพาไปทำอ่ะ :eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้