ขำขัน ยามเช้า

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Marky, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... วันละนิดจิตแจ่มใส ครับพี่น้อง...อิอิ

>Ha 1
    >
    >ณ. คลีนิคแห่งหนึ่ง ได้มีสาวสวยคนหนึ่งมารับการรักษาเมื่อถึงคิวเข้าพบหมอ
    >
    >หมอ: สวัสดีคับ เป็นอะไรครับ
    >สาว: คุณหมอค๊ะ ดิฉันรู้สิกไม่ค่อยสบายสงสัยจะเป็นไข้ค่ะ
    >
    >จากนั้นหมอจึงได้หยิบปรอทวัดไข้มาแล้วบอกคนไข้ว่า
    >
    >หมอ: อมปลอดนี่ไว้ใต้ลิ้นนะครับ
    >สาว: คงไม่ได้หลอกค่ะหมอปากดิฉันเป็นแผล อมแล้วต้องเจ็บแน่ๆ
    >หมอ: งั้นเปลี่ยนอันใหม่นะครับ เอออันนี้ไว้ใค้ลักแร้นะครับ
    >สาว: เออคุณหมอค๊ะคือดิฉันบ้าจี้มากๆ เลยค่ะคงจะไว้ที่นี่ไม่ได้หลอกค่ะ
    >หมอ: งั้นก็มีที่วัดทางก้นได้ทางเดียวแล้วนะครับจะวัดได้ไหมครับ
    >สาว: ก็ได้ค๊ะทางก้น ก็ทางก้น แต่คุณหมอต้องปิดไฟนะค๊ะดิฉันอายค่ะ
    >
    >หมอจัดการปิดไฟจนมืดและทำการวัดไข้ ทันใดนั้นสาวสวยก็ร้องขึ้นมาว่า
    >
    >สาว: ว๊าย ! คุณหมอนั่นมันไม่ไช่ก้นน๊ะค๊ะ
    >หมอตอบเสียงสั่นๆ ไปว่า " ไม่เป็นไรครับอันนี้มันก็ไม่ไช่ปรอทเหมือนกัน "
    >
    >=================================================
    >
    >Ha2
    >มีผู้หญิงคนหนึ่งนั่งอ่านหนังสือที่สนามบินดอนเมือง เพื่อรอขึ้นเครื่อง
    >มีชายคนหนึ่งเข้ามาชวนคุยด้วยและพูดว่า
    >
    >ชาย ...หวัดดีครับ นั่งอ่านหนังสืออะไรอยู่ครับ
    >หญิง...มองหน้า แล้วตอบว่า อ่านเรื่องเพศศึกษาค่ะ
    >ชาย...หนังสือว่าอย่างไงครับ
    >หญิง..หนังสือว่าในบรรดาอวัยวะเพศของผู้ชายนั้น คนอินเดียจะใหญ่และยาว
    >คนลาวจะแข็งมาก ส่วนคนญี่ปุ่นจะอึดมากค่ะ
    >แล้วคุณชื่ออะไรมายืนคุยกับฉันตั้งนาน ยังไม่รู้ชื่อคุณเลย
    >ชาย... เออ ! ผมชื่อ ท้าวคำปัน รามาซิงค์ ยามาโกโต้ ครับผม
    >
    >=================================================
    >
    >Ha 3
    >หนุ่มหนึ่งไปเป็นชู้กับเมียชาวบ้าน..พอผัวเขารู้เข้า หนุ่มก็ถูกยิงตาย ในการพิพากษาในนรก....!
    >
    >มัจจุราช--- เจ้าเป็นชู้ สมสู่กับเมียชาวบ้าน.. ต้องโทษปีนต้นงิ้วเป็น
    >เวลา 10 ปีนรก...เจ้าจะยอมรับหรือไม่
    >หนุ่ม--- ยอมครับ..
    >
    >จากนั้นหนุ่มก็ถูกยมทูตพาตัวไปปีนต้นงิ้ว..ขณะที่กำลังเริ่มปีนอยู่นั้น หนุ่มก็แห่งะไปเห็นหนุ่ม 4 คนกำลังรุมโทรมหญิงนางหนึ่งอยู่ข้างๆ ต้นงิ้ว..ด้วยความสงสัย หนุ่มจึงหันไปถามยมทูต..
    >
    >หนุ่ม--- ท่านยมทูตครับ..พวกนั้นเขาทำผิดอะไร ถึงมีโทษเช่นนั้นครับ
    >ยมทูต--- อ๋อ! ความผิดเหมือนเจ้านั่นแหละ ผิดลูกผิดเมียชาวบ้านน่ะ
    >หนุ่ม--- โอ้โห..งั้นก็ไม่ยุติธรรมสิครับ.. ทำไมผมถึงต้องปีนต้นงิ้วด้วยล่ะ. แต่ พวกนั้น. โห! สบายเลย..ผมขอเปลี่ยนเป็นแบบนั้นดีกว่า..
    >ยมทูต--- เอ๊ย! ไม่ได้ มันผิดระเบียบ..
    >หนุ่ม--- ถ้าไม่ได้..อืม! เดี๋ยวผมจะไปฟ้องท่านมัจจุราช.. แล้วท่านจะหนาว
    >ยมทูต--- เออๆๆ..ข้ายอมเอ็งแล้ว..
    >
    >พลางท่านยมทูตหันไปพูดกับหนุ่มพวกนั้น..
    >
    >ยมทูต--- เอ๊ยๆ..พวกเอ็ง เลิกข่มขืนนางนั่นได้แล้ว...เอานางนั่นไปปีนต้นงิ้ว แล้วพวกเอ็งมารุมข่มขืนไอ้นี่แทน..มันขอข้าว่ะ..ผั๊บผ่าสิ.!
    >
    >
    >Ha 4
    >สุดสวาท : คุณหมอคะ
    >ช่วยแนะนำวิธีลดความอ้วนแบบปลอดภัยให้ดิฉันทีค่ะตอนนี้ใกล้จะ 100
    >โลแล้วค่ะ
    >หมอ : คุณก็ต้องพยายามลดอาหารพวกแป้ง น้ำตาล ออกกำลังกายทุกวัน
    >และที่สำคัญต้องลดของมันๆ ให้น้อยลง
    >สุดสวาท :
    >แหมที่คุณหมอพูดมาทั้งหมดเนี่ยดิฉันก็พอทำได้แต่ว่าดิฉันพึ่งจะแต่งงานน่ะค
    >่ะ ไอ้จะให้ลดของมันๆ คงทำไม่ได้หรอก

2. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    กำ
    ทำไมอ่านแล้วไม่ฮาเลยอ่ะ :p

3. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    มีเรื่องไม่ฮามาอีกเรื่อง
    เรื่องจิงด้วย
    อาทิตย์ที่แล้ว จำไม่ได้ว่าวันไหน(ไม่อยากจำ)
    เป็นวันที่มีความจำเป็นต้องกลับบ้านดึก
    แล้วก้อจอดรถทิ้งไว้ในที่ๆคุ้นเคย
    เสร็จภาระกิจ ประมาณ....ตี1 กว่าเห็นจะได้
    เดินมาที่รถ.................:eek:

:eek: :eek: :eek:

ประตูด้านคนนั่งบุบ
    เหมือนโดนไถมาจากด้านขอบประตูส่วนหน้า
    มายันประตูบานที่2 ต่อีกนิด ประมาณคืบ
    สีที่ติดเหลืออยู่ เป็นสีขาว สามารถสะกิดออกได้
    สันนิษฐานว่าถอยหลังออก แล้วหักพวงมาลัยแต่หัววัน
    เลยเอากันชนหน้ามาเสยประตูกระผมซะบุบเลย
    แถมลากยาวซะ ตั้งแต่ขอบหน้าไปยันขอบหลัง ตามด้วยบานหลังอีกคืบ
    คงจะง่วง และรีบมาก
    สถานที่ๆจอด ไม่สามารถดื่มสุราได้ คนเมาก้อห้ามเข้า

อะไรมันจะซวย :mad: ขนาดนี้

อย่าเอาไปเทียบกะเรื่องน้าเคนนะ :p
    อันนี้มันแค่ขี้เล็บ เอามาบ่นให้ฟัง :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2006
  4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แต่ล่ะคน เฮ้อ ช่วงนี้มันเป็นไรว้า สงสัยต้องนัดไปทำบุญกัน :)

5. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    เห็นด้วยกับไอ้บีอย่างยิ่ง ช่วงนี้แย่ๆเหมือนกันว่ะ

6. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ไปเมื่อไรดีอ่ะ อยากไปเหมือนกัน :) :)

7. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    ดีเหมือนกันคับ

ช่วงนี้มันแปลกๆๆ

8. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    อารายแปลกๆอ่าหนึ่ง :confused: :confused:

9. clubxxx

410
    0
    0
    มันเบลอๆๆอ่ะ

เบลอว่ารักแถบ.......อิอิ

10. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ถ้าไม่เบลอ เด๋วเธอคงเล่นทั้งแถบ :D

11. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0

มึงดูละคร เป็นต่อ มากไปป่าววะไอ้หนึ่ง.............. :D

12. clubxxx

410
    0
    0

ช่วยไม่ได้ว่ะ ก้อคนมัน อินเลิฟ อยู่อ่ะ:D :D :D

13. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    คารมซะ....

14. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ก้อเหมือนกันไม่ใช่เหรอ รถโดนสเปซแวกอน ชนตูดมา แถมมันไม่รับผิดชอบอีก หุหุ แล้วจะทำงายกับมันดี อ้ายหัวหมอเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้