ถามรายละเอียดหน่อยคับกับตัว1.6 ปี 1984

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย OoyNalaemKorat, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    คือหน้าแหลมผมวาง1JzGe อยากทราบอัตราทดเฟืองท้ายตัว 1600 ปี84 มันอัตราทดเท่าไรเหรอคับ

แร้วตอนนี้มีโครงการจะทำช่วงล่างเท่าที่อ่านเก็บข้อมูล เห็นพี่ๆบอกว่า ด้านหน้ายกชุดของ S14 ได้

ส่วนด้านหลังใช้ของ เซทดริกเปิดตูด ยกแพ ใช่ไหมคับ แต่ถ้า ซื้อ เบรคสกายไลท์R32-R33ที่เค้าขายกัน

เยอะๆนะคับจานดิสดุม แร้วเราจะเอามาแปลงใส่ได้ทั้งชุดเลยไหมคับแร้วหม้อลมเบรคถ้าจะใส่ชั้นครึ่งของ

นิสสันกับเบรคเดิมๆเลยจะได้ไหมคับแร้วต้องใช้ของรุ่นอะไร จะติดชิ้นส่วนไหนภายในห้องเครื่องไหมอ่ะ

คับ แร้วเรื่องแม็กอะคับ สามารถใส่ขอบ 18ได้ไหม คับและใส่ได้กว้างกี่นิ้วอ่ะคับ ตอนนี้ใส่ Ofset25 ยาง

205/45/17 ด้านหน้าลองแผ่นข้างละแผ่นอ่ะคับ เพราะไม่งั้น ติดซุม กับโชคอ่ะคับ คือคำถามที่ถามคน

ถามกานมาก รบกวนผู้รู้ให้ความรู้อย่างละเอียดทีคับ งบน้อยทามไรต้องคิดก่อนหาข้อมูลก่อน และส่วนท่าน

อื่นที่ต้องการความรู้เช่นผมจะได้เอาไว้เป็นแนวทาง ถามตอบกานในกระทู้นี้เรยจะได้เปนความรู้คับ ขอบ

คุณคับทุกท่าน

2. hanaga101

hanaga101 New Member Member

92
    3
    0
    อยากรู้ PM มาคุยกัน

3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    รายละเอียด....อย่างเยอะเลยคับ...........อิอิ

ชอบๆ ครับพี่ ตั้งแต่เจอกันที่......งาน club jz ก้อยังไม่ได้คุยกับพี่เลยอ่ะคับ

ไงก้อ.....โทรมาคุยกันก้อได้คับพี่ จะได้รายละเอียดครบ ๆ อ่ะคับ

เด๋วว่างๆ...จะพิมพ์ตอบ ให้ละเอียดอีกทีนะคับ

แล้ววันที่ 4 ตุลา พี่มาด้วยกันมั้ยคับ

เจขอ....เรียนเชิญด้วยครับ

.....................

4. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ขอบคุงคับ คือที่ผมถามนี่ ก็สั่งเกตุมาจากหลายกระทู้จะมีคำถามคล้ายๆผมอ่ะคับ เลยคิดว่าถ้า ลงไว้ในนี้เลยใครจะศึกษาหาข้อมูลจะได้เข้ามาอ่าน จะได้มีประโยชน์กับ หน้าแหลมเราอ่ะคับ

5. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ตามดูดีก่าเรา

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    อัพก่อนคร้าบบบบบบ

ใครว่าง.....พิมพ์...ก่อนเลยคร้าบบบบบบบ

7. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    อัพคับ

8. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    อัพไปก่อนคร้าบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้