มีใครเคยฟิตเครื่อง 2 lii มั่งครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย vai, 15 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    มีใครเคยฟิตเครื่อง 2 lii มั่งครับ
    ขอเเบบว่า ลูก ก้าน ข้อ เพราะว่า รถคันเก่า มันไม่ไหวเเล้วครับ เทสปั้ม ควันก็
    ยังดำอยู่เลย เเหวนคงหลวมเเล้ว
    ขอเเบบว่า สัก 140 ก็พอเเล้ว ครับ
    อยากรู้ราคาอะไหล่ด้วยครับ
    มีชิ้นส่วนอะไรที่เปลี่ยนด้วยครับ
    อยากลองทำที่บ้าน ดูครับ ก็เรียนช่างยนต์มาอะครับ
    ขอบคุณพวกพี่พี่ชาว HILUX Club มากครับ

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    รอน้อง....อ้วน 2L ..เลยคับ...ตัวแรงแห่ง..HILUX Club....

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามนั้นครับ

4. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    อยากรู้จังเลยครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้