ภาพงาน K-Knight Drifter ครั้งที่2 by Motor Tracks

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Drift Entertainment, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  2. wave_spar

wave_spar New Member Member

3
    0
    0
    ต้องการ ซาก พร้อมเล่ม Mitsubishi Lancer ท้านเบ้นครับ

ต้องการ ซาก พร้อมเล่ม Mitsubishi Lancer ท้านเบ้นครับ
    มีใครมีหรือต้องการขายบ้างอ่ะครับ หรือมีที่รู้จักช้วยแนะนำหน่อยครับพี่ๆ
    ผมจะได้ไปร่วมกับพี่ได้สักที
    ต้องการจิงๆครับรบกวนท่านที่มีหรือท่านที่สามราถช้วยผมได้ ด้วยครับ

3. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    เห็นเจ้าของกระทู้นี้บอกว่าเอาเป็น โตโยต้า คราวน์ เเทนได้มั้ยครับ

ป.ล. เค้าชอบรูปส่วนตัวคุณครับ

4. tao43_1

tao43_1 New Member Member

1
    0
    0
    ไม่เห็นมีรูปพริตตี้ วันงานเลย

5. Sophia-nfs

Sophia-nfs New Member Member

54
    0
    0
    ดูเหมือนกัน ชอบรถพี่หนึ่งราชาแม็กซ์มากเลย รุ่น Nissan SKYRO จริงๆเป็นรถ nissan CEFIRO อะแต่ว่าทำโครงด้านหน้าเป็น Skyline r32 เค้าก็เลยเรียกกันว่า Nissan SkyRo สวยมากเลย ดริฟ เก่งด้วย ใครอยากดูลองไปหาซื้อดูมันอยู่ใน นิตยาสาร Motor Tracks อ่ะฉบับที่ 26 ลองไปดูสนุกมาก

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

ชอบเหมือนกัน SKYRO ของหนึ่งราชาเเม็ค สวยดี เสตรถดีด้วยเเต่ก็ตลกดีมีที่ไหน SKYRO อิ
    ใช่ไม อ้อง

เเต่ Motor Tracks ดิฟเยอะไปหน่อย drag ไม่ค่อยมีเลยมีนิดเดียวเองมีเเต่ดิฟ เยอะ มากๆ สาวก drag เซ็งเลย :confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2006
    เจ๋ง...ง่ะ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้