เรื่องมีตติ้งประจำเดือน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย whitebear, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ก็ขอดันเรื่องมีตติ้งที่ต่อไปจะมีการจัดทุกเดือน

เดือนละครั้ง

ว่าสมาชิกเห็นว่า

สมควรที่จะจัด เสาร์แรก

หรือว่า เสาร์ที่ 2 กันดี

ต่อไปจะได้ถือตามนี้ตลอด

ส่วนเรื่องสถานที่ ก็คงจะเวียน ๆ กันไป

ใกล้เราบ้าง ไกลเราบ้าง

เนื่องจากสมาชิกอยู่กระจายกันไปทั่ว

โดยในช่วงแรก ๆ คงขอเป็นในพื้นที่กรุงเทพ ปริมณฑลก่อนนะคับ

เรื่องที่จะออกต่างจังหวัดก็เป็นโครงการในอนาคต

ไว้ให้สมาชิกพร้อมหน้า พร้อมตา กันมากกว่านี้หน่อยนึง

ใครมีอะไรเสนอแนะก็ว่ากันเลยนะคับ

2. whitebear

1,191
    11
    0
    เรื่องวัน ผมเสนอ เสาร์ที่ 2 ของทุกเดือนคับ

3. Tempo1

Tempo1 New Member Member

18
    0
    0
    ช่วงนี้งดเหล้าเข้าพรรษาครับคุณโอ

4. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    มีตติ้งต่อไป ขอไปร่วมด้วยคนครับ อยากเห็นรถสวยๆของเพื่อนๆในคลับเปนแนวทาง

5. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    เห็นดีด้วยคับ เสาร์ที่สองของเดือน แบบเงินยังใช้ไม่หมดอ่ะคับ555

6. whitebear

1,191
    11
    0
    มีตติ้งไม่มีเหล้าก็ได้นะ

ทานอาหารกัน

ทานกาแฟก็ได้

ร้องเกะกันก็ได้

เรื่องเหล้าเป็นแค่ส่วนประกอบคับ

การพบปะพูดคุยกันเป็นหลักมากกว่า

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เสี่ยโอ เค้าไปมิตติ้ง ทีไร ดื่มแต่โค้กทุกที เพื่อนๆยังไม่ทันได้ฟิลดี พี่แกชิงท้องอืดก่อนเพื่อน ระวังระดับน้ำตาลในเลือดหน่อยน่ะท่าน

ว่าไปแล้วที่เสี่ยแกปากหวาน กะฉาว...ฉาว..นี่คงเป็นเพราะเสี่ยโอเลือกดื่มโค้ก...เป็นอาจิณอย่างแน่แท้

แต่รอบหลังๆนี่ยังไงเนี้ย...ไม่เห็นพกปิ่นโตไปเลย...หนีบๆไปบ้างสิท่าน...เผื่อแผ่กันหน่อย
    :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

8. whitebear

1,191
    11
    0
    ซะงั้นนะคุณหม่อม

แต่เห็นมั๊ยคับ

ไม่ดื่มเหล้า

ก็มีตติ้งกันได้

มีพยานมาด้วย

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ตกลงเป็นเสาร์ที่ 2 ของเดือนใช่มั๊ยครับ สมาชิกทั้งหลาย

งั้นก็เริ่มที่ เสาร์ที่ 9 สิงหาคมนี้นะครับ

ตากิ๊ป ปักหมุดไว้ด้านบนด้วยครับ

10. BLUEprimino

584
    5
    18
    สถานที่คราวนี้ ขอเป็นแนวหมูกระทะ ดีกว่านะครับ

11. whitebear

1,191
    11
    0
    เอาโซนไหนดีพี่

12. whitebear

1,191
    11
    0
    ตามนี้คับ

13. BadzzBoyzz

BadzzBoyzz Member Member

46
    2
    8
    รับทราบ...

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ตามนั้นครับผม หมากระทุ

15. หมูกระทะ แนะนำที่ร้าน หมูกระทะ อนามัย อยู่ตรงแยก อโศก-เพชรบุรี ติดสถานีรถใต้ดิน

คอนเฟริ์มว่าอร่อย

16. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    มีที่จอดรถเหรอ กินหมูกะทะ แล้วตัวเหม็นนะ ต้องหาที่อาบน้ำอีก อิอิอิ หาเรื่องไปต่อ ว่างั้น 5555
    ปักให้แล้วเด้อทั่นประธาน
    งดเหล้า งดเล้าจ์น เข้าพรรษากันเต๊อะ พี่น้อง

17. whitebear

1,191
    11
    0
    งดได้เหรอตากิ๊ฟ

18. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ยังไงก็จะรอฟังข่าวนะคะ ^^

ปล. คราวนี้จะลากเจ๊กบไปให้ได้เลย -*-

19. BLUEprimino

584
    5
    18
    เน้นร้านที่มีที่จอดรถนะครับ ไม่เอาแบบจอดริมถนน อะ

20. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    เยี่ยมเลย.....ขอรับ

สวัสดีขอรับ อยากไปร่วมด้วยมากมาย แต่คราวนี้จะพยายามนะค้า....บ เพราะเวลาพักผ่อนหมดลงแล้วค้า.....บ สวัสดีขอรับ:cry:

21. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    รับทราบครับ.....ผมก้อพยายามงดเหล้าและบุหรี่เหมือนกัลล์.........

22. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จังหวะ นี้ จัด ไป ครับ

ที่ แรก นี้ ขอ เป็น นี้ ได้ ไหม ครับ ผม

ซานติก้า เลย พี่ 555+

ปล. ผม ล้อ เล่น นะ ครับ

23. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แล้วแต่คนส่วนมากคับ......ไปเมื่อไรก็บอกด้วยแล้วกัน

24. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ยังไงก้อได้คับ แต่ผมขอนานๆไปทีและกันคับ บ้านอยู่ไกล แต่ตามที่พี่โอบอกว่าจะมีมิตติ้งที่ต่างจังหวัดอ่ะคับมาที่ลพบุรีก้อได้เดี๋ยวผมจะพาไปเอง ลพบุรีมีที่เที่ยวหลายที่คับ..อิอิ:D:D:D

25. whitebear

1,191
    11
    0
    คงอีกพักใหญ่ ๆ เลยคับ ขอให้ที่กรุงเทพพร้อมเพรียงกันมากกว่านี้หน่อยนะ

26. manop m.

manop m. New Member Member

57
    3
    0
    :teeth: ว่าไง..ว่าตามกันคับ :teeth:

27. BLUEprimino

584
    5
    18
    ไม่มีใครเสนอร้านเลยเหรอครับ

28. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เอ๊ะ.....ใครเอ่ย???????

เป็นGuestแต่ใช้ชื่อว่า bookอยู่บ้านแฟน.....เอ๊ะ..ยังงัยเนี่ยะ.......????????:D

29. whitebear

1,191
    11
    0

เอาร้านนี้มั๊ยพี่ป็อป

เห็นเจ้าบุ๊คว่า อร่อย

ที่จอดก็โอเค

กลาง ๆ ดี ด้วย

30. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    อร่อยจริงๆนะ

ที่จอดรถก็สบายๆ (ถ้าวันนั้นที่ร้านไม่ได้ลูกค้าล้นหลาม)

ถ้าลำบากก็ไปจอดรถคุยกันที่โรงแรมสยาม หรือว่าจอดด้านหลังโรงแรมก็ได้ครับ

จากนั้นแล้วค่อยเดินไปกินหมูกระทะต่อก็ได้ครับ

หรือใครไม่สะดวกมานั่งกินด้วย เพราะว่าได้เด็กแล้วจะรีบไปก็แล้วแต่สะดวกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้