อยากมิตติ้งเปล่าเอ่ย หลังจากห่างหายไปนาน

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Aee-ViPeR-MR2, 26 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เห็นมีคนถาม และก้มิตติ้งกันนอกรอบเรื่อยๆ

เลยอยากจะจัดมิตติ้งอ่ะค่ะ

ที่ลองคิดไว้ Sugar Beat ที่มีโกคาร์ทให้เล่น+ร้านอาหาร นั่งคุยกันได้ (หรือถ้าไม่มีร้านหรือคนเยอะอาจจะหาที่อื่นแถวๆนั้นได้ อันนี้พี่อู๋แนะนำมา) เอ๋ชอบจำสลับกับ Sherbet 555+ ไม่เคยไป แต่ชื่อมันคล้ายๆกันนะคะ

จะช่วงต้นๆเมษาหรือจะหลังสงกรานต์ไปเลยคะ ยังไงช่วยบอกต่อๆกันอีกที + บอกต่อๆกับสมาชิกเก่า ป๋าๆทั้งหลายด้วยนะคะ ถ้าโทรไปแจ้งให้ทราบคนเดียว ม่ายหวาย ค่าโทรศัพท์บานปรายแน่ๆ ฮ่าๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2008
  2. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    มะวานเพิ่งคุยกะป๋าโอมเองว่า มะไหร่จะมืทใหย่น้า ๆๆ
    ถ้าไม่ติดจิง ๆ ไปแน่นอนฮับ ^^

3. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
  4. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
  5. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    รอหลังสงกานต์ได้เปล่าคับ พอดีก้านสูบยังไม่ส่งมาเลย เครื่องยังกองอยู่ที่พื้นอยู่เลยคร๊าบบบบบบบ จะได้มีรถไป

6. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    ไปไหนไปกัน

7. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    เงียบจัง

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หลังจาก2 ปีผ่านไป สักทีนะน้องเอ๋ เอาแบบใหญ่ๆเลย 20 คันอัพๆ
    Rover ขอแจม เหมือนเดิมคร๊าบ

9. imp

imp New Member Member

31
    1
    0
    หิวอ่ะ ไปด้วยนะ

10. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    มาเด๊ อยากเห็นรถอ่ะ อิอิ :cool:

11. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ยังไงก้ช่วยๆกันตามสมาชิกและกันนะคะ เอ๋ตามคนเดียวม่ายหวาย :cry:

12. imp

imp New Member Member

31
    1
    0
    ย่ะ หล่อน

13. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไปด้วยเหมือนเดิม:cool::cool::cool::cool:
    แล้วเมื่อไหร่ค้าบบบบ จัดทีๆ

14. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    หลังสงกรานต์ค่ะ :D

ช่วยแนะนำเรื่องสถานที่ด้วยนะคะ อยากจัดแบบที่ทุกท่านชอบ :)

15. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ยังติดตามอยู่นะงับ ^^

ถ้าเปงผม ผมชอบแบบตอนนุ้น ที่แดนเนรมิตรอะงับ
    กันเอง ๆ สบาย ๆ แต่ก้อแล้วแต่ทางผู้จัดเลยนะงับ เชื่อมือคุงเอ๋อยู่แล้ว

16. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
  17. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ถ้าเป็น MK คุยๆกับรุ่นน้องให้แล้วนะคะ แต่ต้องบอกจำนวนเค้าไป จอดรถ บางคันอาจจะจอดไม่ได้ติดกัน แต่ก้จะพยายามให้จอดเรียง

ยังไงขอจำนวนคนที่ไปด้วยค่ะ และก้วันที่ด้วย ขอเป็น เสาร์ บ่ายๆ หรือไม่ก้อาทิตย์บ่ายๆนะคะ

18. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    หลังสงการณ์แล้วนะครับ เมื่อไรจามีตกานซะทีอะ

19. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ติดตามอยู่ครับ......

20. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0

ช่วงนี้เมื่อยๆๆตัวอะ

หาแบบไปแล้วหายเมื่อยนี่โดนใจเหล่าป๋าในคลับหลายๆๆคนแน่ แถมโดนจพี่ด้วย ฮาๆๆๆ

ปล วัด โพธุ์เลยดีมั้ย ป๋าที่ไปขับเบนซ์แล้วอะ ผมชวนๆๆๆ

21. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ยังงั้นเลยนะครับพี่อาร์ม 5555555+

22. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    น้องเอ๋ครับ อยากให้จัด มิตติ้งเร็วๆ อ่ะครับ
    อยากเห็น mr2 จอดกันเยอะๆ อีกสักครั้ง นะ ครับ ที่ไหนก็ได้

23. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    ลงตัววันไหนบอกด้วยนะคับ:)

24. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    ......................

:D:D:D:D:D:D

25. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    เอะ เหมือนมีคนมาพูดถึงยังไงไม่รู้เนี่ย

:) :) :) :) :) :) :)

26. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    เมื่อไรดีครับ......เงียบเลย

27. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    อืม โปรเจคนี้ท่าจะยาวครับ ได้ความคืบหน้ายังไงบอกกล่าวกันด้วยนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้