อาการAir Flow เสียเป็นยังไงครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย smooth shirt, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smooth shirt

smooth shirt New Member Member

14
    0
    0
    สงสัยเหมือนมันจะเสีย

2. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อาการน่าจะ..วิ่งไม่ได้คับ..หรือได้แต่อาจเกิดปัญหาตามมา...คือว่า

แอร์โฟว์...มันเป็นตัว..คำณวนอากาศ..เพื่อให้กล่องสั่งจ่ายน้ำมัน..ผสมในอัตราที่เหมาะสม

หรือบางอาการ..ติดเครื่องไม่ได้เลย...ที่ผมเคยเจอคือ....เหมือนรถรอบต่ำ หรือคล้ายกับ

เราไม่ได้เสียบแอร์โฟว์อ่ะคับ...ยังไงรอผู้รู้คนต่อไปน่ะคับ...

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ถ้าเสียนี้ งานเข้า แน่ๆ

4. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ถ้าของผมจะเสีย
    รอบต่ำ-กินน้ำมัน ฮือๆ เซ็งเป็ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้