กุญแจที่ล๊อคเกียร์หาย มีวิธีถอดอย่างไรได้บ้างครับ?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ARt Teerayut, 11 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ARt Teerayut

ARt Teerayut Guest

0
    0
    0
    กุญแจที่ล๊อคเกียร์หาย มีวิธีถอดอย่างไรได้บ้างครับ?

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    น่าจะต้องเจาะจากใต้ท้องคับ นัทยึดล็อคเกียร์ส่วนใหญ่เป็นแบบหัวขันขาด

3. Werayut Meesap

Werayut Meesap Guest

0
    0
    0
    ผมเคยหาย ผมเจียร์ทิ้งเลยครับ

4. ควรเรียกใช้บริการช่างกุญแจครับ

5. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    ไม่เคยใช้ตั้งแต่ชื้อรถมา...

6. เอาลูกหนูเจียตัดทิ้งเลยครับ

7. มีคีมล็อก1 ต้องเชื่อมหัวน็อตที่ยึดขาตัวล็อตตรงใต้ท้องรถ
    แร้วใช้คีมล็อตคลายออกตามปรกติคับ

ด้านล่างใต้ท้องรถตามหลายๆ คนแนะนำ เลยครับ ส่วนด้านบนต้องเอาตัวยูออกจากคันเกียร์ ลองไขน๊อต น่าจะอยู่ด้านหน้ามั้ง 2 ตัว แล้วดึงหัวเกียร์ออก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้