มาแต่งมิร่ากันเถอะ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Mr.Mira_Man, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    :cool:เวปบอร์ดแห่งนี้ดังมากเลยเนาะ เข้าไปอ่านหลายๆกระทู้ อย่างเช่นตรงนี้ครับ

http://www.protonclub.net/forum/index.php?showtopic=154&st=0&p=1271&#entry1271

วันนี้เอารูปมิร่าหลายสไตล์ให้ชมกันครับ...เห็นเวปมันเงียบๆ

คันนี้อยู่นอกครับ

ติดตามรายละเิีอียดได้ที่นี่ครับ เผื่อรางวัลการแข่งขันมีเยอะจะได้เรียกแกมาโมให้ อิอิ http://www.autospeed.co.nz/cms/A_109795/article.html

เมื่อกี้ลองโทรฯไปถาม Mr. Michael Knowling ว่าเครื่อง GT-it ตัวนั่นน่ะ แรงป่าวแป๊ะ...แกตอบกลับมาเป็นภาษาไทยสำเนียงฝรั่งว่า..." ja-pai-luua-ler" (จะ-ไป-เหลือ-เร๊อะ) .....------>> (อันนี้ผมโม้นะครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2008
  2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    สุดยอดเลย ครับ

ปล. อยากตีโรบาแบบนี้ ชอบๆๆ

3. Mr.Mira_Man

55
    1
    0
    หือ...อะไรคือโรบา (ศัพท์ใหม่ๆ..หึหึ..ศึกษาและจดจำไว้ช่วงว่างๆของชีวิตจะลองแต่งเองมั่ง เอิ๊กก)

4. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    โค้งเหล็กที่ไขว้ อยู่ใน รถอ่ะครับ

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    สวยงาม อิอิ

6. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    หุๆ

7. Mr.Mira_Man

55
    1
    0
    ผมชอบตรงท่อไอเสียสีส้ม..แปลกดี
    เอ..แล้วมันไม่ไหม้รึงัยน่ะ ?

8. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ผมว่ามันร้อน จนเหล็กแดงเลยมากก่าน่ะครับ :D:D:D

9. Mr.Mira_Man

55
    1
    0
    ส่วนนี่เป็นทีม YMR YOUNG MAN RACING MIRA ใช้ร่างของ มิร่า/L700S/V

10. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    นี่ไง ตัวอย่าง mira ใส่ล้อ 10 นิ้ว อิอิ

11. Mr.Mira_Man

55
    1
    0
    ต่อนะครับ สำหรับคันนี้เอาำำไว้ดริฟทฺ์

ส่วนนี่เป็นชมรมมิร่าที่ญี่ปุ่นครับ แต่แข่งกันแบบเรลลี่

12. Mr.Mira_Man

55
    1
    0

13. Mr.Mira_Man

55
    1
    0

อีก 10 ปีข้างหน้าเมืองไทยถึงจะเริ่มกลับมาฮิตรถเล็กๆอย่างมิร่า ไม่เข้าใจเหมือนกัน ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้