ช่วยเลือกปรับ boost ไฟฟ้าหน่อยครับ (ตัวไหนน่าเล่นสุด)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Understeer Drift NA, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Understeer Drift NA

Understeer Drift NA New Member Member

37
    3
    0
    กำลังจะซื้อปรับ boost ไฟฟ้าครับ รบกวนถามความคิดเห็นหน่อยว่าควรเล่นตัวไหนดีระหว่าง profec B spec 2 กับ blitz SBC ID2 สองตัวนี้ function ต่างกันยังไงนอกจากปรับ boost แล้วยังมีลูกเล่นอะไรบ้าง ตัวไหนใช้ง่ายกว่ากัน หรือว่ามีรุ่นอื่นที่น่าเล่นกว่ามั้ย ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ;);)

อุ้ม ถูกใจสิ่งนี้
  2. bossy

bossy New Member Member

47
    2
    0
    profec B spec 2 ใช้ง่ายกว่าครับ
    คนที่รู้จักส่วนใหญ่ใช้ตัวนี้ครับ

3. NaTT_AkanE

NaTT_AkanE New Member Member

23
    1
    0
  4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    Profec B spec II

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    AVC-R w,jมีไครเล่นมั่งเลยหรอ ฟังชั่นก้อเพียบพร้อมดีออก

6. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    แต่อย่างว่าแหละ โปรเฟค บีใช้ง่ายสุด รายละเอียดเยอะ แต่คน ปรับเก่งๆมีไม่กี่คน

7. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    profec b s.2 ใช้งานง่ายครับ

8. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ได้ของแล้วนี่ครับ....

แล้วเมื่อไหร่จะจูนสักทีฮะ????

^_^

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    Profec B spec II ใช้งานง่ายมากครับ ถ้าเงินเหลือหน่อยก็ซื้อรีโมท ปรับ Low - Hi ได้ด้วยอะ ไม่ต้องเอื้อมมือไปกดอะ

10. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    Profec B spec II ครับใช้ง่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้