ตัดคอมาจะเกิดผลเสียยังไง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mossimo_es, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ถามหน่อยครับ..ถ้าแปลงเบรกใส่รถแล้วต้องตัดคอมาจะเกิดผลเสียยังไงบ้างครับ:D:Dขอบคุณครับ

2. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    เสียของอันนี้แน่ๆ เคยเห็นรถหลายๆคันที่โดนตัดมา ลองนึกภาพนะครับ น๊อตตัวเมียเหลือครึ่งนึง อย่างน้อย 1 ใน 4 ส่วนที่หายไป แล้วมีน๊อตตัวผู้ซึ่งรับแรงรอยอยู่ในนั้น สยองครับ คิดดีๆ คอม้าเบิกใหม่แพงน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้