รบกวนสอบถามหน่อยครับถ้าวางเครื่องตระกูล B20 หรือ B 18...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Suttisakdi Sudsataya, 10 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยครับถ้าวางเครื่องตระกูล B20 หรือ B 18 ตรงทุบคานหน้าคานหลังของรถไหมครับแปลงตรงช่วงเกียร์ยากไหมครับ เกียร์ออโต้น่ะครับ

คานหลังต้องผ่าหลบตรงเฟืองท้ายคานหน้าถ้าจะให้จบต้องเปลี่ยนเป็นคานหน้า90ขึ้นไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้