H22 in EK

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK_H22, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK_H22

EK_H22 Guest

0
    0
    0
    มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ ท่านใดใช้ EK วางเครื่อง H22 บ้างครับ พอดีผมใช้อยู่ อยากรู้จักเพื่อสอบถามปัญหาและแลกเปลี่ยนความรู้ครับ ^_^

2. ส่วนมากเห็นแต่เอาไปลงใน body ของ ACCORD มากกว่า ส่วน Civic นานๆ เห็นที คงต้องทุบห้องเครื่องกันเพียบแน่เลย

3. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    อยากเห็นรูป จัง

4. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    อยากเห็นเหมือนกันครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เห็นด้วยครับ

6. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    พอดี มีเพื่อนขับอยู่ ว่างๆถ้าเจอมันจพถ่าย รูปให้ดูครับ

ส่วนเรื่องที่ว่า ทุบ ห้องเรื่อง นิดเดียว แล้วเชื่อมแทนใหม่

ส่วนเพลา หาเทียบตรงรุ่นได้ ไม่ต้องตัดต่อครับ

เอารุปของนอกไปก่อน หุหุ

7. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ขอถามสั้นๆครับ วาง H22 ใน EK มีข้อดียังไงครับ เพราะราคาเครื่องถูกกว่า B (หรือเปล่าไม่รู้) หรือว่าได้ทอร์คใช้เหลือเฟือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้