ถ้าติดแก๊สไปแล้ว เกิดอยากจะวางเครื่องใหม่เนี่ยจะมีปัญหามั้ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย luerat, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. luerat

luerat New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าติดแก๊สไปแล้ว เกิดอยากจะวางเครื่องใหม่เนี่ยจะมีปัญหามั้ยครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ เพราะถ้าเปลี่ยนเครื่องก็ไปจูนใหม่ครับ
    ตอนนี้บล็อค B ติดแก๊สกันเยอะแล้วครับ ผมคนนึงล่ะ

3. luerat

luerat New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุมากณครับผม

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ตามนั้นเลย

5. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    ไม่มีปัญหาครับ เเค่ถอดอุปกรณ์เก่าเก็บไว้ เเล้วเอาไปให้ร้านเเก็สติดตั้งใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้