รบกวนเซียนๆคลิกทั้งหลายหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    อยากเห็นคลิกใส่ตะกร้าหน้าอ่ะครับใครพอมีบ้างรบกวนหน่อยครับ

มันต้องแปลงอะไรบ้างนอกจากบังแตรที่ต้องเจาะ

ที่ศูนย์มีขายไหมครับ

ถ้าราคาไม่แพงจาทามอยู่เหมือนกัล

2. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ผมทำแล้วครับแต่ทำเองนะ
    เอาเหล็กรูมาทำขายึดข้างใน
    แล้วเชื่อมน๊อตตัวเมียติดกันเหล็กรู
    แต่ต้องเจาะสามเหลื่ยมตัวหน้าครับ

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ที่ 0 มี ขายนิครับ

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ไม่แน่ใจที่ 0 มีขายป่าว แต่ที่แน่ๆเคยเห็นคนใส่ครับ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    น่าสน อยากเห็นเหมือนกันครับ

6. Project_L

873
    8
    0
    มีครับ มี คนเคยพูดว่าที่ 0 มีขาย
    ผมยังคิดเลย จ เอากล่องหลัง + กล้าหน้า แล้วก็ ใน u-box ใส่ เครื่องเสียงให้หมด เปลียน เหอๆ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    มีครับ ศูนย์ แถวบ้านผมก็ขายครับ
    แถวสรงประภา ดอนเมืองครับ มาได้เลย
    ใส่ขา แปลง เจาะบังแตร ยึดกับโครงครับ

เน้นเจาะบังแตรครับ ตระกร้า ก็ของศูนย์

ไม่ลองใส่ตะกร้าด้านในก็พอครับ ศูนย์มีขาย

8. pep

916
    1
    0
    ด้านในใส่แล้วครับ

ใส่ด้านนอกเพื่มความเป็นรถตลาด(สด)หน่อย

555...

เด๋วลองไปดูแถวบ้านมั่งดีกว่ามีป่าว

ไม่ได้ไปศูนย์นานแระ

9. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    รอชมนะครับ

10. Project_L

873
    8
    0
    เออใช่ลืมไป บ้านพี่เก๊าอยู่ตรงใหน อ่ะงับ
    0 ตรงสรงปะภา ม่ะคืนไป มา วันนี้ก็ไปมาอีก อาทิดหน้าก็ ไป อีก
    เหอๆ ม่ะคืน ไป มิทติ้งของ Cpc วันนี้กะไป ติดเกอร์ แต่ไปๆมาๆ
    เปลียนยาง นอก ใน สะงั้น ยางรั่ว เกือบจูบพื้น
    เปลียนครบชุด 200 อิอิ ยางใน มือ 1 ยางนอก มือ 2 สภาพดี IRC เหอๆ
    พี่ แซมมี่ เขาขายให้ 100 เดียวอาทิดเอารถ ไป ซ่อม ควันขาวออก ต้องซ่อมๆ
    เดียวจาไปหาพี่เก๊านะ เหอๆ
    แต่ขอบอกว่า แถวนั้น เดก แว้น โคดเยอะเลยอ่ะ ตกดึกมานี้โห สุดๆ
    ยิ่ง พับ ตรงข้ามกลับร้าน ฮู้ววว!! อิอิ

ออลืมๆ ผมถามตะกล้าหน้ามา ให้รู้สึกถ้าจำไม่ผิด 200 งับ

11. pep

916
    1
    0
    วันนี้ก็ไปตระเวนหาตามร้านแต่งครับ

ไม่ได้ตระกร้า

แต่ได้หน้าหมวกแบบใสมา 200 แนะโคตรจาแพงเลย

แค่พลาสติกอันนิดเดียว

12. Project_L

873
    8
    0
    -.- หมวก -*-

13. pep

916
    1
    0
    ใช่ๆ หมวกกันน๊อคอ่ะ ของเดิมมันเป็นปรอท

ดีที่เปลี่ยนแล้วววันนี้แม่งตั้งด่านในซอยบ้านเลย
    ไม่เปลี่ยนก็ซวยอ่ะคับถนน2เลนพี่แกมา6คน
    อยู่มา18ปีไม่เคยเจอ มาเจอไอวันนี้แหละ ตั้งด่านในซอยบ้านผม(บางกรวย)

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48

บ้านผมอยู่ข้ามมาทางวัดดอนเมือง จ้าเลี้ยว ขวาเข้า สรณคมน์ ซอยที่1
    ศูนย์อยู่ตรงข้าม โรงเรียนสีกันจ้า

15. GAUSS

4,354
    50
    48

ใช้แบบนี้หรือเปล่าว สรุปผิดครับโดนแน่

16. pep

916
    1
    0
    ของเดิมผมเป็นปรอทสีรุ้งครับ

โดนแน่นอน มันเด่นเห็นมาแต่ไกล

ตอนนี้ใส่แบบใส ขี่กลางวันแสบหน้าโคตรๆร้อนด้วย

สงสัยต้องใส่ไอโม่งกะแว่นดำขี่ซะล่ะ555++

17. Project_L

873
    8
    0
    ตั้งในซอย!! บร้าไป แล้วครับพี่น้อย การตั้งจะเป็น ตั้ง สกัด มากกว่านะงิ ถ้า แบบนี้ งด่าน เถื่อน ละครับ
    /*/*/*/*/*/*/*/*/*/*/*/*/*/*

- - บ้านพี่อยู่ซอย 1 เหรอ - - เห้อ 0 ที่ ตรง ข้ามกับ ฝับ ไฮไลร์ อ่ะ นะงิ ร้านนั้น เจ้าของชื่อ แซมมี่
    -*- เห็น เขาเรียกกันใน เวป cpc ที่ ที รุ่น อืน ขายด้วยอ่ะงิ

18. pep

916
    1
    0
    เถื่อนแน่นอนครับ

อยุมาตั้งนานไม่เคยเจอ

วันนี้ก็ไม่เจอ (ตำรวจรถมอไซสีน้ำตาล) เห็นบางคนใส่หมวกอ่อน(ที่ไม่ใช่หมวกกันน๊อกอ่ะ)
    ยืนโบกอยุ่หัวโค้งพอดีเลยเลี้ยวปุ๊บโบกปั๊บ คงต้องจ่ายสดด้วย(ไม่เห็นถือใบสั่ง)

เด๋วนี้เลยต้องระแวงไปเลยกัวจาโดนไปด้วย

19. Project_L

873
    8
    0
    โดนแล้วอย่าไป จอด เลยงิ ถ้า จอด ก็ ถามไป ตรงๆเลยว่า
    ร้อยเวร อยู่ใหน ทำไม ไม่มี เครื่องหมาย แสดงการตั้งด่าน ขอดู ใบคำสั่งการตั้งด่าน
    ถามมันไปงี้ มันจะไม่พูดไรเลย สักพัก มัน ก็ให้เราไป เหอๆ ถ่ายรูป ก็บ ใว้ ด้วยก็ ดี ให้เขา
    ยิ้ม ด้วยนะครับ 555+ แอบถ่ายๆ

20. GAUSS

4,354
    50
    48
    ฮืม ก็ระวังหน่อยครับ เถี่ยงกับเขามาวันหลัง
    อาจโดนเอา คืน นะ

55555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้