สอบถามร้านขายโช๊ค

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    ช่วยแนะนําร้านขายโช๊คที่บางนาเชียงกง(ราคาไม่แรง) กําลังมองหาkayaba กระบอกฟ้าพร้อมสปริง ใส่ r11 หรือแนะนํายึ่ห้ออะไรก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    โช๊คแต่งเชียงกง

แนะนำร้านไม่ได้หรอกคับ

เจอร้านไหน ก็ซื้อเลย

มันไม่ได้มีทุกร้านอะ

อาศัยต่อเอา

3. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    ว้า---นีกว่าจะมีร้านขายโช๊คมากเป็นพิเศษกว่าร้านอื่น สงสัยต้องไปเดินหาเองแล้วยังงัยก็ขอบคุณครับ

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

ตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้