เมื่อไหร่ผมจะถ่ายรูปได้สวยอย่างนี้

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Super_book, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    สวยจิงๆๆ

2. Super_book

294
    4
    0
    สวยมั่กๆๆๆ

3. Super_book

294
    4
    0
    สวยมั้ยล่ะ

4. Super_book

294
    4
    0
    ผมว่าแสงและองค์ประกอบเยี่ยมมากๆๆ

5. Super_book

294
    4
    0
    เนียนจิงๆๆ

6. Super_book

294
    4
    0
    พอร์ตเทรต เจ๋งๆ

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    โอ้ว จอร์จ

8. Super_book

294
    4
    0
    เฮ้อ หมดซะที

ผมคงต้องไปฝึกอีกเยอะเลยนะ

ใครว่างช่วยมาเป็นแบบให้ทีนะ

จะซ้อมถ่ายแถวเยาวราช

9. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ต้องหานางแบบมาให้ได้ก่อนเลยตาบุ๊ค เอาให้ได้แบบที่เอามาโชว์นะ
    รูปจะสวยไม่สวยอยู่ที่นางแบบ 90% องค์ประกอบ 10% อิอิอิ :D:D

10. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ถูกกกก สวยเพราะคน อิอิ

11. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ไม่เนียนได้ไงล่ะพี่...ก็น้องคนนี้เค้าทาโลชั่นทุกวัน....อิอิ

ดูเเล้วเครียด....ปวดตับ

12. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เครียด ด้วย ปวดอย่างอื่น

13. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ไม่ชอบเลยกระทู้นี้... ขี้เกียจเซฟยิกๆๆ...คริๆ

ขอบคุณคร้าบ ที่หามาให้....

14. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    ขอบคุณครับ ตาลายไปหมดเลย หุหุ
    :D:D:D:D:D

15. skylab

skylab New Member Member

18
    1
    0
    เอารูปไปหั้ยที่บ้านดูเลยแล้วบอกว่า "อยากได้แบบเนี้ยเป็นหั้ยหน่อย"

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เท่า ที่ เห็น รู้ สึก ว่า จะ ถ่าย เมือง ไทย หมด เลย นะ เนียยยยยย

ปล. ขอ ตัว ทำ ธุระ สัก ครู่ นะ ครับ

17. Super_book

294
    4
    0

แอะๆๆ

ทำอารายเหรอ

อย่าคิดสั้นทำร้ายตัวเองน้า

18. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0

555+ ม่ายรู้ว่านายตูนเปงคนเปิดเผยยย หรือว่าเราจาคิดลึกปายเองหว่า....

19. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เมื่อไหร่ผมจะได้ถ่ายน้ำมันเครื่องกับคนสวยๆอย่างนี้????????????อิอิอิ

20. manop m.

manop m. New Member Member

57
    3
    0
    :Dเห็นแล้วแหมมมมม.....หิวนมขึ้นมาทันทีคับ..พี่น้อง:D:D

21. พี่ๆคะเช็ดน้ำลายหน่อยค่ะพี่ ของเค้าดีจิงๆจ๊ะ

22. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ขอบคุณครับที่ชอบผลงานของผม ขอบคุณจิงๆ

23. MisterFakeMan

MisterFakeMan New Member Member

10
    0
    0
    ว่าแต่น้องเค้าชื่อะะไรอ่ะครับ...

Japan AV หรือว่า Japan Idol หง่ะ

แต่ถ่ายที่ประเทศไทยแบบนี้... กล้าดีจิงๆ ฮ่ะๆๆๆ

ว่าแต่ว่า น้องเค้าชื่ออะไรอ่ะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้