รู้สึกว่า B14 ที่ใช้อยู่ไม่มีความนิ่มนวลเอาซะเลยค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย phonkung, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phonkung

phonkung New Member Member

63
    5
    0
    คือตอนนี้ B14 มีอาการกึงกังเวลาขับผ่านถนนขรุขระ
    ไม่ทราบว่าจะแก้ไขเป็นจุดๆ ว่าแต่จุดไหนอ่ะ
    บางคนบอกว่าโช๊คมีปัญหา บางคนบอกว่าลูกหมากเจ๊ง
    ก็เลยงงๆค่ะ
    เลยคิดว่าจะเปลี่ยนช่วงล่างใหม่หมดเลยดีรึเปล่า
    ก็อยากทราบราคาค่าซ่อมคร่าวๆค่ะ
    หรือถ้ามีข้อเสนอแนะอะไรก้อขอบคุณนะคะ

2. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    พี่ติ่งเลยครับ วัดบัวขวัญงามวงค์วานคร้าบบบบ พี่ติ่งครับงานเข้าครับ

3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ค่อย ๆเช็ค ดู ครับ

โจRTM ถูกใจสิ่งนี้
  4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ตามน้านนคร๊าบบบบ

5. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    ปรึกษาพี่ติ่งสิคะ ของอ้อไม่ใช่ช่วงล่างดังค่ะ แต่ช่างถอดคอนโซลออกแล้วแตก ดังน่ารำคาญมาก

6. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ต้องมาลองขี่ลองยกดูครับ

7. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    มาให้พี่ติ่ง ดูก่อนก็ได้ครับว่าเสียตรงไหน จะได้ซ่อมเป็นจุด ๆ ไป พี่แกใจดีอยู่แล้วครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้