วันนี้ไปที่ AUTO CAR มา

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย bzz, 10 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bzz

bzz New Member Member

62
    1
    0
    วันนี้ตั้งใจว่าจะไปทำความรู้จักกับทุกๆคนแต่ผมไปถึงบ่าย2 กว่าๆ เห็นจอดรถกันที่ด้านหน้าร้านกันเต็มแล้ว ผมเลยไปจอดด้านหลัง เดินเข้าไปในร้านได้แป๊ปเดียว กะว่าจาออกไปหาทุกคน แต่พอดีมีโทรศัทพ์เข้ามาต้องไปด่วนเลยไม่ได้ทำความรู้จักกับทุกคนเลย เซ็งมากๆ ขอโทษที่ไปเเล้วไม่ได้ทักนะครับ
    P.s ผมว่าใช้เอ็มคุยกันได้มั้ยครับ รบกวนขอ msn ของเพื่อนๆด้วยนะครับ

2. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    ขอโทดนะคะ ที่ทักไม่ทั่วถึง เมื่อวานยุ่งมากๆ ขอโทดพี่จิงๆค่ะ

คราวหน้าขอแก้ตัวค่ะ

3. P <-> A <-> T

P <-> A <-> T New Member Member

39
    2
    0
    แก้ตัวหรอ อย่าเลย มัน โป๊ นะ 555

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ไว้เจอกันคราวหน้าครับ ,, โทษทีครับ ผมไม่ทราบว่าคนไหน๋เลยไม่ได้ทักเลย , คนเยอะไปหมด ,,

[email protected] ครับ

5. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
  6. A31DRIFTER

A31DRIFTER New Member Member

5
    0
    0
  7. bzz

bzz New Member Member

62
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ นี้ เอ็ม ผมนะ [email protected] ว่างก็คุยกันนะครับ

8. Dragon Drifter

Dragon Drifter New Member Member

15
    0
    0
    ใช่คนที่ขี่Skylineออกไปรึเปล่า

9. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

นั่นรถผมพี่ ,,

10. Dragon Drifter

Dragon Drifter New Member Member

15
    0
    0
    ใช่คนที่ขี่Skylineออกไปรึเปล่า

11. Dragon Drifter

15
    0
    0
    ตอบไวจริงๆเลยนะคุณตั้ม :eek:

12. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    [email protected] งับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้