วันนี้อ่านข่าว ไทรัฐ เจอมาเลยเอามาฝาก

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    คนซ้อนไม่สวมหมวกกันน็อค โดนปรับ 20 แต้มครับ

2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    เหอ เหอ ผมก็อ่าน
    กฏหมายใหม่ครับ
    เหมือนขับรถยนต์แล้วผู้โดยสารไม่คาดเข็มขัดนิรภัย โดนตัดเหมือนกัน กำ ระวังตัวครับพี่น้อง

3. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    เพื่อนผมโดนมาเยอะแล้วครับ คนซ้อนไม่ใส่หมวกอ่ะ ผมถึงไม่อยากให้ใครซ้อน ^^

4. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ไม่ต้องใครผมนี้แหละ โดนมา 1 ครั่ง ใบสั่งใบแรก ที่โดน
    - - ไม่รู้ดดนตัด อ่ะป่าว แต่ หลา อาทิตร ละครับ ว่าแต่
    ถ้าน้อยชายผม ไม่ใส่ หมวก เนี้ย จะโดดตัด แต้มป่ะอ่ะงิ

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ทำใจครับ โจรในเครื่องแบบดีๆนี่เอง

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ครับ ยังไงเพื่อนๆ ถ้าออกผิดเวลาก็ ระวังหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้