มีเรื่อง ted มาถามอีกแร้วว

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย White_Za, 12 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. White_Za

White_Za New Member Member

8
    0
    0
    คือ เพื่อนผมจาเอา ted 100 มาขายให้อะคับ คิดว่ามันจะมีผลกับชีวิตประจำวันอะไรมากรึป่าวอะคับ หรือ เอา ซัก 80 ก็พอ อะคับ.....

จาก คนขี้สงสัย

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ไม่น่ามีผล ต่อการขับบนถนน นะครับแค่อาจจะลำคาร เวลาเลี้ยว เท่านั้นอ่ะครับ ,,

แต่หลายๆ คนบอกว่า ใช้ ted 100 ที่หมายถึง ted เชื่อม เนี๊ยะ บางคนบอกว่า มันไม่ดี

แต่บางคนก็บอกว่าไม่มีปัญหาอารัย ลองดูครับ พี่ลุยๆๆ

3. White_Za

White_Za New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณคับตั้ม แต่กลัว มือไม่ถึง อะดิ 55555 ขนาดวันนั้น โอมที่ขับ cef สีเหลือง มาลองขับ ยังเครียดเรยคับ....รถไม่ค่อยให้เรยย ต้องขอเวลา set อีกซักพักใหญ่ๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้