# เบาะ RECARO sr3 มีขายที่ไหนบ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย 2jTec, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    เบาะ RECARO sr3 ของก็อป เนียนๆ หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะคับ

ราคาคู่ละเท่าไหร่ ผมไปดู TRC มาไม่เนียนเลยอ่ะคับ :)

แล้วเบาะสีเหลือง จะมีมั๊ยคับ ราคาจะเท่ากับสีแดงรึป่าว

2. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
  3. 2jTec

132
    7
    0
    ขอบคุณคับ
    แต่มันเยอะไปหมดเลย หาไม่เจออ่ะคับ แต่ที่เห็น มีแต่ของแท้อ่ะคับ
    อยากได้ของก็อป เนียนๆ อ่ะคับ

เบาะ TYPE R

ช่วยแนะนำด้วยงับ:)

4. แถวๆ รามอินทรา กม. 8 ร้านอยู่เลยปั๊มเอสโซ่ ไปหน่อย อยุ่ติดถนนใหญ่ทางซ้ายมือ (ถ้ามาจากทางหลักสี่) มีล้อแม๊กซ์จากญี่ป่นกับเบาะ Recarro SR III วางขายอยู่ 2 คู่ ขอโทษทีจำชื่อร้านกับเบอร์โทรไม่ได้

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มีร้านเเถวรังสิตบางพูน ครับ งานเนียนดี นะ ผมเคยไปถามดู 7000 เจาะตลาดเด็ก ม.รังสิต ม.กรุงเทพ พอดีบ้านอยู่เเถวน้าน

6. 2jTec

132
    7
    0
    คู่ละ 7000 ป่าวคับ แล้วร้านอยุ่ช่วง ๆ ไหนหรอคับ

ใกล้ ฟิวเจอร์ ป่าวคับ เด๋วจะฝากน้องๆที่เรียนอยุ่ ม.รังสิต ไปดู อ่ะคับ:)

7. BoBo_EK

2,491
    146
    0

ผมจำชื่อร้านไม่ได้นะ เรื่องสี เห็นมีเเต่ สีเเดง ดำ น้ำเงิน

8. akikkik

akikkik New Member Member

23
    2
    0
    เสียเงินซื้อของก๊อป 7000 เวลาขายมันก็หายไปเกือบๆ 7 พันน่ะแหละครับ

ซื้อของแท้ สองสามหมื่นเวลาขายมันก็ไม่ตกจากที่ซื้อมากหรอกครับ ถ้ารักษาดีๆ

อย่าดูของที่ราคาอย่างเดียวครับ ให้ดูราคาขายออกลบราคาซื้อแล้วจะรู้ว่าอันไหนขาดทุนกว่ากัน

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  9. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ลาดปลาเค้า 85 คับ
    จะไป ก็ลองติดต่อมานะคับ ว่า จะไป เหมือนกัน ^^
    ก็ไม่รู้ว่าดี แค่ไหนนะคับ จะหาเพื่อนไปดู
    เบาะไทย คู่ละ 6000 คับ

ตามนี้ นะคับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=330716&highlight=%E0%BA%D2%D0%E4%B7%C2

10. 2jTec

132
    7
    0

พอดีผมคิดไม่เหมือนกันอ่ะคับ

เพราะผมคิดว่าเงิน 2-3 หมื่น ผมไปซื้อเบาะแท้

ผมเพิ่มอีกนิดหน่อยไปใส่ท่องล่าง B20 หรือไม่ ทำแคม พวกนั้นดีกว่าอ่ะคับ

เบาะแท้ก็แค่หล่อ ถ้ารถผมเอาไว้ใช้แข่งสิคับ หลังแข็ง ของแท้ก็จำเป็น

แต่นี่ผมคิดว่าไม่จำเป็นเท่าไหร่อ่ะคับกับเงินจำนวนขนาดนั้น

11. note Si

note Si New Member Member

264
    48
    0
    ลาดปลาเค้า 85 คับ
    1 งานดีเหมาะกับราคาคับผม

12. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    อันนี้ขอแย้งน๊ธครับ เบาะแท้นั่งดีกว่าเบอะครับ ไม่ใช่แค่หล่ออย่างเดียวครับ แต่ก็แพงกว่าแยะเหมือนกัน อันนี้แล้วแต่กำลังทรัพย์ในกระเป๋าครับ

13. BoBo_EK

2,491
    146
    0
    เเล้วเเต่ความชอบครับ

14. 2jTec

132
    7
    0
    เหนเค้าว่าร้านนี้งานห่วย อ่ะคับ
    ปีกล้ม ปรับเบาะได้บ้างไม่ได้บ้าง

เจ้าของร้านพูดจาไม่ดี ถ้าจำไม่ผิดผมเคยไปแล้วอ่ะคับร้านนี้
    เมื่อปีก่อน สินค้า ไม่รุ้ว่าดี ไม่ดี แต่เจ้าของร้านสิ ของจิง พูดจาแย่มาก
    เร่ง ๆ ๆ ถ้าดูว่าไม่ซื้อก็ไม่คุยเลย :p

15. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เห็นอยู่ในกระทู้ซื้อขาย ek และทั้งซื้อขายภายใน(กระทู้รวม) มีทั้ง แดง ดำ และ เหลือง

16. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  17. 2jTec

132
    7
    0
    ตัดสินใจได้แล้วว่า ใส่ของปลอม ไม่ใส่ดีกว่า

ไปดูมา 2 ร้าน งานห่วยมาก ไม่เหมือนเลย

ใส่แบบนั้นไม่ใส่ดีกว่าอ่ะคับ เอาไว้รอทำเครื่องให้สุดก่อน

แล้วของแท้ ค่อยว่ากันคร้าบบ

18. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    thankyou สำหรับข้อมูลคับกำลังอยากเปลี่ยนเหมือนกันเลย

19. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ขอภาพปลากรอบ มาให้ดูเป็นบุญตูดหน่อยได้มั้ยครับ

20. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    คิดถูกแล้วคับ...เสียเงินที่เดียวดีกว่าคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้