จากผู้จัดการแข่งขัน Super Club Thailand และประมวลภาพสนามที่ 1

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย NopPa & BhuZa, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    หลังจากจบการแข่งขันในสนามที่ 1 นี้ทางผู้จัดต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยสนับสนุนส่งเสริม และมีส่วนช่วยที่ทำให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี ทั้งผู้สนับสนุน สื่อมวลชน ที่ปรึกษา นักแข่ง เพื่อนๆ พี่ๆ และทีมงานทุกๆท่าน งานนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้หากขาดฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดไป ขอบคุณมาก... อย่างที่ทราบดีว่าการจัดงานครั้งแรกนั้นไม่สามารถคาดเดาสิ่งต่างๆที่จะเกิดขึ้นได้ว่าดีหรือไม่ดี แต่สิ่งเหล่านั้นจะเป็นแนวทางในการพัฒนาครั้งต่อๆไปให้ดีมากขึ้น มีข้อผิดพลาดที่น้อยลง ทางผู้จัดต้องขอโทษกับทุกท่านหากมีสิ่งใดที่บกพร่องไป และต้องขอขอบคุณเช่นกันที่เป็นส่วนช่วยให้เกิดงานในครั้งนี้ หากมีคำแนะนำเพิ่มเติม มีข้อบกพร่องที่มองเห็น สามารถแจ้งมาทางผู้จัดได้นะ..เพื่อเราจะนำมาปรับปรุงแก้ไขเปลี่ยนแปลงทำให้ในสนามต่อไปเกิดความผิดพลาดน้อยที่สุด ขอบคุณอีกครั้ง.....ส่วนด้านล่างเป็นภาพที่คัดเลือกมาบางส่วนให้ทุกท่านได้ชมกัน ต้องการชมภาพเพิ่มเติมเข้าชมได้ที่ www.superclubthailand.com

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มีนาคม 2008
  2. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    นี่

3. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    นี่อีก

4. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    สนามที่ 2 วันที่ 17-18 พฤษภาคม 2551 นะครับ

เตรียมรถและคนให้พร้อมนะครับ..... อิอิ

แล้วเจอกันครับ

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    รวมภาพแอบถ่าย บางมุมครับ อิอิ

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ชอบภาพที่ถ่ายครับ รถสวย และเยอะดีครับ อิอิ

ไว้โอกาสหน้าจะหาเวลาถ่ายให้เยอะ ๆ เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    จัดได้ดีมากๆครับ สนุกมากๆ :D

8. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    มันเยี่ยมมากเลยครับคุณโต้ง...ทุกอย่างลงตัว ไม่มีที่ติครับ...จัดได้หนุกแบบนี้ ตามไปแข่งด้วยทุกสนามเลยครับ

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ทุกอย่างจัดได้ดีหมดครับแต่เสียอย่างเดียวนะ
    ค่าสมัครแพงไปหน่อยนะครับ
    เพราะว่ายังมีคนที่อยากจะแข่งกันอีกหลายคนเพราะว่าคนสมัครมันแพงนะครับ
    ถ้าลดได้อีกสะหน่อยอาจจะมีคนมาสมัครแข่งอีกเยอะครับ

10. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18

ไม่แพงหรอกคับ ราคานี้รวม เสาร์-อาทิตย์ + ซ้อม + ใบขับขี่ รยสท รายสนาม อิอิ ยังไงก็ขอบคุณคับที่มาร่วมงาน สนามหน้า 17-18 พฤษภาคม เชิญอีกนะคับ ชอบสีล้ออะ.....

11. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0

ก็บอกให้สมัคร รายปี ลดเหลือแค่สนามละ 2,000 เอง
    ก็อยากที่บอกแหล่ะครับ งานนี้ รวมราคาทุกอย่างไว้แล้ว
    ไม่ต้องมาเสียยิบ เสียย่อยอีก จ่ายครั้งเดียว ไม่ต้องมาควักเพิ่มหน้าสนาม
    ให้รำคาญใจอีกนะครับ คุณตู่

12. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    วันนี้อยู่สระบุรี แต่หาร้านคอมนำรูปมาให้ชมกันอีก...เหนื่อย...

13. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    123

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีรถเราด้วย ขอบคุณมากครับโต้ง

ปล. ติเรื่องเดียวครับ สติ๊กเกอร์เบอร์ไม่พออ่ะ เลยไม่สวยเลย
    สนามหน้าขอสติ๊กเกอร์เบอร์ กับ คาดหน้าก่อนแข่งได้ไหมครับ จะได้เอาไปติดให้ สวยๆ :D

15. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    มีอีกนะ

16. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    456

17. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    789

18. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    123

19. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    มีอีก

20. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    อือ

21. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ตาลาย

22. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    pic...

23. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    รอก่อนนะแล้วจะนำภาพมาเพิ่มให้ชมกันอีก.....ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือ และเป็นส่วนช่วยสนับสนุนให้พวกเรา ถึงเหนื่อยมากๆๆๆๆมากๆๆๆแต่ก็สนุก และประทับใจ....ขอบคุณจริงๆๆ

24. Aloha!?

Aloha!? New Member Member

28
    1
    0
    งานจัดได้ดีมากๆ ครับ อลังการ จริงจัง สมกับเป็นงานใหญ่ที่รอคอยกันทั้งปี ...

25. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    กลับมาอีกแล้ว

26. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    123

27. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    456

28. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    789

29. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    123

30. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    รูปเล็กไปนีส แต่ก็ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้