จน เครียด โกคาร์ท

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bob_powerslide, 11 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    จนแล้วก็เครียด เครียดแล้วก็เล่นโกคาร์ท เล่นโกคาร์ทแล้วก็จน

ป.ล. จนก็ยอมครับผมชอบโกคาร์ท

2. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    555...........อืมนะ.......งั้นก็ยอมจนเหมือนกัน

ขอบ้าง

จน เครียด กินข้าว ! ...แล้วก็ขับโกคาร์ท

ป.ล.แล้วจะผอมไหมเนี้ย

3. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    จน ไม่เครียด แต่ก็ยังจาขับโกคาร์ทเหมือนกัน อิอิ :D

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ...นี่จะใช่บ็อบคนที่ขับหลายๆรอบ..ที่แรงเหลือๆ...แล้วเมาตกจากชั้น 2 รึป่าวเนี่ย....

5. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ใช่แล้วคับพี่ไก่

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชอบขับเหมือนกันครับ

7. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    บ็อบ..หมดแรงแล้วเหรอ วันอาทิตย์แวะมาสิ มาดูน้องนัทเรียนต่อให้จบ และ ก็ทำเวลาแข่งกับสาวน้อยน่ารักอย่างน้องนัทดิ...ชวน โต มาด้วยก็ได้ อย่าลืมฝากบอกน้องนัทด้วยนะมาเรียนต่อให้จบ อาจารย์ชายฝากมาบอกครับ

ปล.ศิษย์อาจารชายเริ่มเยอะขึ้นทุกวัน แถมขับเร็วทุกคนเลย

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เห็นรูปเข้ากับเรื่องเลยเอามาฝาก

เด็กๆ อย่าทำตามนะครับ
    ดูจากรูปแล้วบอกได้เลยว่าสูปเป็น ไม่ธรรมดาจริงๆ
    แต่ลึกๆ สงสารครับ

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อีกรูป

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อีกที

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รูปสุดท้าย

12. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    poor kid

ไม่น่าเชื่อครับ ผ้าขาวมีรอยเปื้อน

13. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    น่าเห็นใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้