รูปมีตติ้งร้านระเบียงทะเล กล้องปิ๊ก

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เอารูปบรรยากาศตอนมืดๆ ไปดูก่อนและกานน๊า:D:D

2. pukpick

615
    0
    0
    :):):):):):)

3. pukpick

615
    0
    0
    :D:D:D:D:D:D

4. pukpick

615
    0
    0
    :p:p:p:p:p:p:p

5. pukpick

615
    0
    0
    ;););););););););)

6. pukpick

615
    0
    0
    มีตติ้งงานนี้เรามีสมาชิกใหม่ตามมาด้วยจ้า...... :D:D
    เลยให้ทีมเราบุกไปถ่ายรูปที่โต๊ะเลย :D:D

7. pukpick

615
    0
    0
    หมดแว้ว...จ้า

8. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ว้าว บรรยาการหน้า ไปจังครับ

9. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อาหารอร่อยดี อิ่มๆ

10. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ขอขอบคุณกับคุณอัฐด้วยนะครับที่มา

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ร้านสวยบรรยากาศดีอาหารอร่อยพี่ๆๆๆๆๆน่ารักเป็นกันเอง........................แหล่มๆๆๆๆๆๆๆ

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    งามมากๆ

13. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมก็ขอขอบคุณเพื่อนๆใน RT CLUB มากๆเลยนะครับที่ให้การต้อนรับผมเป็นอย่างดีและเป็นกันเอง
    โดยเฉพาะคุณหินนะครับ ใจจริงแล้วมิตติ่งที่ผ่านๆมาผมก็อยากไปร่วมกิจกรรมด้วยทุกครั้งนะครับ
    แต่โดยเหตุผลต่างๆทำให้ผมไม่ค่อยได้ไปครับ ต้องขอโทษเพื่อนๆทุกๆคนด้วยนะครับ แต่งานวันนั้น
    ถึงผมจะได้เข้าร่วมกิจกรรมแค่ช่วงเวลาสั้นๆผมก็รู้สึกมีความสุขมากครับ :)

14. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับคุณอัฐ

ถึงมาช้ากว่าแต่ว่าก็มาถึงที่ที่ meeting กันเลยครับ ยกนิ้วโป้งให้เลย :D:cool:

15. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ร้านนี้บรรยากาศดีจัง

16. ^O^ ............. แหมนึกถึงวันนั้นแล้วนะ 555+ ............. มันโครดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ชอบๆอยากกินอีก

18. audy!

1,075
    2
    0
    ดูไปดูมาชักจะหิวขึ้นมาซะแล้วซิบรรยากาศก็ดีอาหารก็อร่อย :)

19. คราวหน้าพี่ก็มาให้ได้นะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :D:D:D ความสนุกรอพี่อยู่ 555+

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เค้ามาแล้วมิงนี่ไม่ได้แหกดูเลยเค้ามาตอนดึกอ่ะแสดดดดดดดดด:eek::eek::eek:

ยังไปถ่ายรูปกะเค้าอยู่เลยยยยยยย:cool::cool::cool:

21. audy!

1,075
    2
    0
    คราวหน้าถ้ามีโอกาสไปแน่นอนครับ:)

22. กรูรู้แล้วสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด กรูหมายถึงว่า มิตติ้งคราวหน้า ให้มาพร้อมๆกัน :D:D:D

23. จะได้มาพร้อมๆกันครับรับรองความฮาครับพี่ :D:D:D:D

24. rung_nu

889
    2
    0
    จัดไปครับ......แหล่มๆๆๆๆๆๆๆ

25. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไอ้แว่นมันอายใครว่ะ หน้าแดงเชียว หึ ..... หรือเมา แล้วถอยรถออกมาจากร้านกันได้เหรอเนี่ยแต่ละคน 555+

26. rung_nu

889
    2
    0
    เหอะๆๆๆๆๆๆๆ...........มาววววววววววววววววววป่าวววววววววววแว่นออกมาแก้ข่าวด่วน............55555555555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้