มิตติ้งภาค2คร๊าบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ต่อๆโหลดช้ามากๆๆ:confused::confused:

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    บรรยากาศโดยรวมๆนะ

3. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    หมดแล้วที่เหลือรอกล้อง.......สมาชิกท่านอื่นเด้อออออ.อ.อ.อ.อ

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องขอโทษสมาชิกด้วย

ที่มาช้า :p และทำให้ไม่เห็นบรรยยากาศก่อนค่ำ แต่ดูจากภาพแล้วบรรยากาศสวยมากครับ และได้ลมที่พัดตลอดเวลา ทำให้ข้าศึก (ยุง) ไม่ได้มาโจมตีพวกเราเลย.. :D และโชคดีอีกอย่างหนึ่งก็คือฝนไม่ตกด้วย:D:cool:

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อิอิอิอิ..... กำลังลงอยู่ อิอิ

กล้องเค้าไม่ชัดเลย เพาะถ่ายแบบไม่ใช้แฟลตอ่ะ

7. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อากาศดีจัง นี่ร้านแถวบ้านก็มีดีนะเนี่ย

8. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อยากไปอีกเนอะๆๆๆๆๆๆๆ

9. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    Y_Y เส้าจิงๆ อดๆไปกินของอร่อยเลย ไว้โอกาสหน้า เอาแบบเหมาะๆไปแน่นอนค่ะ

10. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไปลองร้านข้างๆดีก่าว่ะ.....อิอิอิ

11. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละครับร้านข้างๆดีกว่าครับเห็นมีโชว์ด้วย อิอิอิโชว์อะไรก็ไม่รู้:)เห็นเสียงดังเชียวครับ

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ใช่แล้วหล่ะ ขอสนับสนุนด้วยอีกคนนึง

สำหรับร้านอยู่ข้าง ๆ เนี่ยน่าสนใจดีจังเลย ไว้คราวหน้าไปลองกันใหม่ แล้วจะต้องไปให้เห็นบรรยากาศก่อนค่ำให้ได้แน่นอน :D:cool:

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ดื่มสุราผิดศีลข้อ 5 นะจำไว้ อิอิ

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไม่เป็นไรพี่ผมไม่ถือ.........................อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้