ขาย.พัดลมดูด..4.สาย.2.สปีดแบบแรง..ๆ.หมดปัญหารถติดๆ..ความร้อนขึ้น.....เย็นเจี๋ยบ....NISS...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย คนธรรมดา เท่านี้เองครับ คนธรรมดา เท่านี้เองครับ, 28 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขาย.พัดลมดูด..4.สาย.2.สปีดแบบแรง..ๆ.หมดปัญหารถติดๆ..ความร้อนขึ้น.....เย็นเจี๋ยบ....NISSAN.2 SPEED.4.สาย..NV.B13.B14..NX..หรือทำหม้อน้ำใหม่ตีโครงใหม่ใส่ใด้หมดทุกรุ่นจร้......สนใจทักทาย

1. บี14 เครื่อง GA16DNE 1999 ใช่ 2 หรือ 4 สปีดครับ และราคาเท่าไร รับของที่ไหนครับ

2. ปทุม..อ เมือง...มารับใด้เลย....ทั่วไปจะ2สายสปีดเดียว........แบบ3เหลี่ยมแบน...800บาท.2สปีดดูดแรงๆ..สายไฟ4เส้น

3. ไม่ใด้มีสูตรตายตัวว้า....จะ2หรือแบบ4..สาย.....ถ้าอย่ากระบายดี.ระบายใวก็ต้อง4สายอยู่แล้ว ..อากาศบ้านเราก็รู่อยู่...ว่าร้อนแบบสุดๆ..รถติดแบบสุดโต่ง.....OK...D.งาม

4. Tum Power

Tum Power Guest

0
    0
    0
    ตัวเท่าไรครับ

5. Chare Tanomjitc

Chare Tanomjitc Guest

0
    0
    0
    ขอราคาคับ

6. Bank Nattachai

Bank Nattachai Guest

0
    0
    0
    มีของb14 ไหมคราบ 2 ตัว ราคา เท่าไรใส่ได้เลยไหมครราบ

ตัวละ800

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้