เปลี่ยนสายพาน ทั้งหมด ราคาประมานเท่าไหร่คับผม ท่ารวมค่าแรงแล้ว เสียวขาดครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kanarat Love Atthaphol, 28 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนสายพาน ทั้งหมด ราคาประมานเท่าไหร่คับผม ท่ารวมค่าแรงแล้ว เสียวขาดครับ ยื้อมานานเกิน

ก่อนหน้านี้ เปลี่ยน2 เส้น 1,300บาทค่ะ แต่ว่าร้านที่เราทำคนอื่นบอกว่าแพง ร้านอื่นอาจจะถูกกว่านี้นะคะ แต่ว่าสายพานมีทั้งหมด3เส้น ถ้าเปลี่ยนหมดอันนี้ไม่รู้ว่าเท่าไหร่นะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้