ขอบคุณ คุณอาร์ต อาร์ต อะไหล่ยนต์ ช่วยจัด SR20-DE Auto ครบชุด พร้อมวาง (จาก GA15-DE...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วุธ สิรพงศ์, 1 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณ คุณอาร์ต อาร์ต อะไหล่ยนต์ ช่วยจัด SR20-DE Auto ครบชุด พร้อมวาง (จาก GA15-DE MT ธรรมด๊า ธรรมดา) งานเรียบร้อย ชีวิตง่ายขึ้น ไม่ต้องเหนื่อยจริงๆ คุ้มกับการข้ามเมืองไปทำรถ (อยู่บางนาไปทำรถสะพานพระราม 5) ขอบคุณมากครับ ต่อไปก้อเริ่มโครงการ Renovate กันต่อไป 555 และต้องขอขอบคุณช่างเจี๊ยบที่ช่วยดูแลกันด้วยครับ (ลืมไม่ได้เลย)

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ครบๆ...ชอบๆ คำนี้ เนอะ อาร์ต อะไหล่ยนต์

2. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0
    หมดไปเท่าไรครับ

3. รวมทุกอย่างทั้งเครื่องและเกียเลยเหริครีบ

4. ไปแต่รถ กับตัว พร้อมกำตัง ครับ

5. Ma Ha Here

Ma Ha Here Guest

0
    0
    0
    สวยงาม มากครับ

6. ต้องฝากตัวมั่งละ

7. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ผมติดตามงาน อาร์ต อะไหล่ยนต์ ตลอด

8. เชื่อใจได้หรือครับ อาร์ตอะไหล่ปลอม

9. Boyd Srisawad

Boyd Srisawad Guest

0
    0
    0
    มหัศจรรย์ช่างเจี๊ยบ ทำคนเดียวเลย ไม่น่าเชื่อ ถอดเครื่องเก่าออกในครึ่งชั่วโมง

10. Panya Chonpha

Panya Chonpha Guest

0
    0
    0
  11. แล้วDET เท่าไหร่ครับครบชุด

12. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    ฝันว่าคันเราบ้างๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้