ข้อสรุปงานทำบุญครบรอบ4ปี วันที่24 ส.ค.51นครนายก-ปราจีนบุรี

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    วันมีตติ้งที่ผ่านเราได้ลงความเห็นและสรุปกันออกมาแล้วนะคะ ว่าเราจะไปเช้าเย็นกลับ ไม่ได้ค้างคืน เพราะว่ามีบางส่วนอาจจะไม่สะดวกในการค้างคืน รึว่าวันเสาร์บางคนอาจจะต้องทำงาน แล้วถ้าไปค้างกันน้อย เดี๋ยวงานจะไม่สนุกป่าวๆ เลยลงมติกันว่าไปเช้าเย็นกลับค่ะ

เราจะออกเดินทางกันแต่เช้า (เน้นว่าเช้าเลย) แล้วมุ่งหน้าไปบริจาคของที่ปราจีนก่อน
    อยากจะบริจาคของทำอะไรให้เสร็จก่อนบ่าย หลังจากนั้นเราจะย้อนกลับมาที่นครนายก
    หาไรกิน+แวะเล่นน้ำตก แล้วก็พักผ่อนกันตามสบาย เย็นๆเราค่อยกลับเข้ากรุงเทพ

โปรแกรมโดยคร่าวๆนะคะ
    * ล้อหมุนจากกรุงเทพ 7.00 เพื่อเดินทางไปบริจาคของที่ปราจีนบุรี (หาอารายกินลองท้องกันด้วยนะจ๊ะ)
    * 9.00-9.30 ถึงปราจีนบุรี เพื่อทำการบริจาคของ ซื้อของมาบริจาค
    * 12.00-13.00 ย้อนกลับมานครนายก แวะเล่นน้ำตก หาอารายกินช่วงบ่าย
    * 17.00 เดินทางกลับ

ยานพาหนะ - - - -> เราอาจจะเช่ารถตู้ไปกันนะคะ คันละ 9-10 คน
    แต่ถ้าคนไปเยอะ อาจจะเช่ารถตู้2คัน
    ใครที่จะไปรถตู้กรุณาลงชื่อด้วยกันนะคะ จะได้นับจำนวนคนได้ถูก แล้วจะได้กะรถได้ถูกด้วย

ใครที่อยากจะเอารถไปเองก็ได้นะคะ เราไม่ว่ากัน......
    แต่ก็ลงบอกไว้หน่อยนะคะ ว่าจะเอารถไปเอง

2. pukpick

615
    0
    0
    รายชื่อที่จะไปรถตู้ **จะอัพเดทให้เรื่อยๆนะจ๊ะ**

1.พี่กอล์ฟ
    2.พี่ก้อย
    3.พี่หิน
    4.ปิ๊ก
    5.แว่น
    6. อ้อ
    7.พี่เต้ย
    8.อี๊ฟ
    9.เช็ง
    10.ติ่ง
    11.พี่ปุ้ย Noพี่ภา
    12.ตุ่ย Noรัตน์
    13.
    14.
    15.
    16.
    17.
    18.

จะสรุปเรื่องรถตู้ภายในวันที่ 12 นี้นะคะ ใครยังไม่ได้ตัดสินใจก็รีบด้วยนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 สิงหาคม 2008
  3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    โปสเตอร์

4. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ว้าวว...น่าสนมากเลยค่ะ

ไม่ทราบว่าจำกัดเฉพาะสมาชิกในคลับหรือป่าวค่ะ พอดีอยากชวนเพื่อนไปด้วยอ่ะค่ะ

แล้วต้องแจ้งชื่อไม่เกินวันไหนดีค่ะ น่าจะไปรถตู้ด้วยอ่ะค่ะ

5. nonghin_2

526
    4
    0
    อ่านโปสเตอร์ได้เลย

6. pukpick

615
    0
    0
    ไม่จำกัดค่ะ ... จะชวนเพื่อนไปด้วยก็ได้ค่ะ
    ทราบจำนวนให้ชัวร์ แล้วก็แจ้งก็ได้ค่ะ แต่ว่าแจ้งเร็วๆหน่อยก็ดีนะคะ จะได้จัดรถได้ถูกค่ะ
    กลัวว่า แจ้งใกล้ๆแล้วมันจะกระทันหันเกินไปอ่ะค่ะ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ

8. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ทราบแล้วเปลี่ยนค่ะ..เมื่อได้ข้อสรุปแล้วจะรีบแจ้งค่ะ:D

9. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    อยากไปด้วยจังครับแต่ติดสอบนี้สิ เซงเลย

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตอนนี้ผมได้กระจายข่าวช่วยประชาสัมพันธ์งานครบรอบ 4 ปีนี้ในคลับอื่นด้วยแล้ว เผื่อจะมีคนสนใจไปร่วมงานกับเราด้วยครับ

11. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ถ้าว่างจะไปด้วยครับ เอารถไปเองครับ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณครับพี่สู้ มากันเยอะๆ ก็ได้นะ :):):)

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

และไปด้วยแน่นอน แต่ขอนำรถไปเองนะครับและจะเตรียมของไปบริจาคด้วย :D:cool:

14. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไปแน่นอนครับเอารถไปเอง.....2.....คน ใครจะไปด้วยก็ได้นะครับ
    ยังไงโทรมารับ2คนนะครับ 089-1248565

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมไปด้วยพี่.........2ที่เหมือนเดิม โอโจ้ด้วย:D:D:D

16. ดูก่อนว่า เอา รถไปหรือ ไปรถตู้

17. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    ****รับทราบคะ*****

18. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    นี่คุณตัวหย่ายขา ดิช้านนนน จะไปรถตู้อ่ะนะ เพราะจะได้เม้าท์ด้วย...อิอิ
    ขอความกรุณา ทบทวนความคิดใหม่ด้วยนะเจ้าคะ...:D :D :D :D :D

19. pukpick

615
    0
    0
    ตกลงแว่นจะไปรถพี่ปุ้ยรึว่าไปรถตู้
    จะได้ไปอะพเดทที่รถตู้ได้ถูก

20. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมไม่แน่นอนครับ แต่ถ้าไปได้ผมจาเอารถไปเองแล้วกันครับ ผมไม่ชัวร์อะ

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาอัพเดทให้ คุณโอกับแฟน(แหม่ม) ฝากลงไว้ว่าจะไปกับรถตู้ 2 ที่ครับปิ๊ก ส่วนพี่ (ถ้ารถตู้เต็ม) อาจจะเอารถไปเองนะครับ ....

ปล. ตอนนี้รถตู้ 1 คันน่าจะเต็มพอดีนะ ส่วนที่เหลือลองดูอีกทีว่าจะเช่ารถตู้อีกคันหรือว่าจะแบ่งกันไปกับรถส่วนตัวคันอื่นๆ บ้าง แต่ขอย้ำว่าถึงจะไปรถตู้หรือว่าเอารถไปเองก็ต้องไปเจอกันและออกเดินทางพร้อมกันนะครับ นอกจากจะมีธุระจำเป็นจริงๆ ไม่อยากให้ตามไปกันเองครับ (งานครบรอบเราต้องรวมกลุ่มกันถึงจะถูกใช่มั้ย)

22. pukpick

615
    0
    0
    ขอสรุปเรื่องคนที่จะไปกับรถตู้ภายในวันที่12สิงหาคมนะคะ

23. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมกับอ้อรถตู้ครับ..........ไอ้ตุ่ยกะพี่ปุ้ยเห็นว่าตู้เหมือนกันเพราะไม่พาแฟนไปกัน

24. - -* ถ้ามันเต็มก็เอารถไปเองก็ได้แว่น ....... คิดว่าไงวะ

25. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สอบถามเพิ่มเติมหน่อย

แล้วจุดรวมตัวที่จะไปเจอกันเนี่ยเป็นที่ไหน ตรงไหน? และเวลาที่ต้องเจอกันเนี่ยเวลาเท่าไหร่? จะได้เตรียมตัวได้ถูก... :D:cool:

26. nonghin_2

526
    4
    0
    น่าจะเป็นปั้ม คาเท็กส์ตรงข้ามกับมหาวิทยาลัยศรีปทุมเพราะการเดินทารงน่าจะสะดวกที่สุด แต่ไม่ได้หมายความว่ามันใกล้บ้านผมนะครับ
    ใครมีข้อเสนอบอกได้ ใครเอารถมาก็มาจอดที่บ้านผมได้

27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    มันจะเรื่องมากไปไหมว่ะถ้าให้ดีไปรถตู้ดีกว่าดูเป็นทางการและไม่ต้องเหนื่อยด้วย

รวมๆกันไปดูแล้วน่าจะอบอุ่นและสร้างความสามัคคีกันดีนะ หรือมิงว่าไง

28. pukpick

615
    0
    0
    งั๊นลงชื่อรถตู้ไว้ก่อนแล้วกันนะ บางทีอาจจะไปรถตู้2คันเลย

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แล้วไม่ทราบว่าพี่เต้ย อีฟ เช็ง ติ่ง จะไปรถตู้ด้วยป่าวครับ แจ้งด้วย ..... จะได้เตรียมที่นั่งไว้ให้ เพราะทราบมาแว่วๆ ว่าจะไปรถตู้กันหมดแต่ยังไม่เห็นเจ้าตัวเข้ามายืนยันเลย หรือจะโทรมาบอกผมหรือหินก็ได้นะ ภายในวันที่ 12 ส.ค. นี้จะสรุปรายชื่อแล้วจองรถตู้กัน เอาเป็นว่าตอนนี้ใครอยากจะไปรถตู้ก็ลงชื่อไว้ก่อนแล้วกัน เรื่องรถจะเต็มหรือไม่เต็มค่อยว่ากันอีกที รับรองจัดการให้ได้ไปทุกคนอยู่แล้ว แต่อยากจะขอดูจำนวนคนทั้งหมดก่อน ...อิอิ ปิ๊กลงชื่อพี่ไว้ว่าไปรถตู้เลยก็ได้ 2 ที่ ตอนนี้เท่าที่ทราบว่าจะเอารถไปเองก็จะมีคุณบอย กับคุณเชษฐ์นะ

สร้างความสมานฉัน .... *-* ..... เราร๊ากกกกกกกกกกกก กานอยู่แล้ว อาร์ที ซะอย่าง 5555+ :D:D

ปล ยังไงก็ด้าย / พี่หิน ผมขอเบียร์ 1 ขวด โอเชไหมพี่หิน :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้