อาการแบบนี้เป็นอะไรคับ เมื่อวานขับมาดีๆ พอเช้ามาผมก็สตาทอยุ่ดีๆก็ไม่ติดเฉยเลย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 3 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    อาการแบบนี้เป็นอะไรคับ เมื่อวานขับมาดีๆ พอเช้ามาผมก็สตาทอยุ่ดีๆก็ไม่ติดเฉยเลย อะไรเสียคับ ตอนสตาทครั้งที่1กับ2เครื่องติดนะคับถ่ายคลิปไม่ทัน ติดสัก3วิก็วูบดับไป ตอนนี้ไม่ติดแล้วคับ ช่วยหน่อยคับ ด่วนๆ

2. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    1. แรงดันน้ำมันเชื้อเพลิงมีมั้ย
    2. ไฟจากสายหัวเทียนมีมั้ย
    น่าจะดูแค่นี้ก่อน ถ้าเสียงประมาณนี้

3. ก่อนนี้ติด พอเร่งแล้วดับปะ. ลองเช็คน้ำมันดูครับ อาการเหมือนน้ำมันไม่มา เปิดกุญแจมีเสียงปั้มติ๊กมั้ย

4. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ปั้มติ๊กปะครับ

5. ท่อน้ำมันในถังมันแตกครับ เป็นท่อน้ำมันที่แช่อยู่ในถังต่อกับปั้มติ๊ก

6. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
    ขอบคุน ทุกคนนะคับ เดียวลองเช็คก่อนคับ

7. Bungchen KD

Bungchen KD Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็นคับ อาการคล้ายแบบนี้ จานจ่ายคับ

8. ทำมัยเข็มวัดรอบตีสุดเลยไฟรั่วมาจากจานจ่ายป่าว

9. เป็นที่ระบบไฟฟ้า..อาจเป้นที่จานจ่าย..เข้มไมตีสุดเลย

10. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
    ขอบคุนทุกคนมากๆนะคับ สรุปปั๊กติ้กพังคับผม และขอบคุนพี่เบียให้คำปรึกสาตลอดคับ วีรชัย ศรีวิเศษ

รถแรงจังครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้