ผ้าเบรค ek9

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LIPO, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LIPO

LIPO Guest

0
    0
    0
    ผ้าเบรค ek9 ใช้ของรุ่นอะไรแทนได้ครับ

ถ้าจะเบรค 0 ราคาเท่าไรครับ หรือ ว่า มีอะไรแนะนำมั่งครับ

ช่วยบอกหน่อย

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

จะผ้าเบรค ek9 หรือผ้าศูนย์มันมันแตกต่างกันมากหลอกครับขนาดเท่ากันใส่กันได้หมดเลย

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ถ้า จะเอาใส่ แบบถามร้านแล้ว ร้านไม่งง

บอก โอดิสซี่ 98

mo_mo, kungking5 และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  4. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    สรุปเบิกผ้าเบรคหน้า และ หลัง โดยบอกร้านว่า เอาผ้าเบรค โอเดสซี่ 98 มาใส่ได้สำหรับรถที่ลง ดุม EK9 อยู่
    ผมเข้าใจถูกมั๊ยครับ

แล้วถ้าลูกปีนล้อมันแตก ก็เบิก ดุมล้อของ โอเดซี่ 98 มาใช้ได้ทั้งหน้าและหลัง ได้มั๊ยครับ
    :D:D:D

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ^
    ^
    ^
    ใช่ครับ

mo_mo และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  6. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    :D:D:D:D ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้