มีสมาชิกท่านใดเปลี่ยนถังแก็สจากถังแคปซูลเป็นถังโดนัทบ้างครับ เปลี่ยนเป็นกี่ลิตรได้ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย วุธ สิรพงศ์, 10 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    มีสมาชิกท่านใดเปลี่ยนถังแก็สจากถังแคปซูลเป็นถังโดนัทบ้างครับ เปลี่ยนเป็นกี่ลิตรได้ครับ การขับขี่เปลี่ยนไปไม๊ครับ กำลังชั่งใจว่าจะไปใช้โดนัทดีไม๊ กลัวเรื่องโดนชนท้ายอยู่เหมือนกัน ขอบคุณครับ

1. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ 42 คับเต็มพอดี ขับปกติครับแต่ต้องเติมบ่อย

2. เพื่อนมันว่า เกย์ ไม่ค่อยตรงคับ
    แล้วก็เสียวๆ เวลาได้ยินเสียงเบรคมาจากรถคันหลัง กลัวมาชนท้ายอ่ะ เสียความรู้สึกมากๆ...

3. Meyk Sriyanon

Meyk Sriyanon Guest

0
    0
    0
    ต้องเซ็ตโช็คหลังใหม่ครับ... เพราะถังโดนัทจะอยู่ด้านท้าย ทำให้ท้ายยวบ ต้องปรับโช็คให้แข็งขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้