ท่อตัว1.8siกับ1.6ขนาดต่างกันไหมค่ะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ตัว1.8วัดได้2นิ้ว ขนาดจะ เท่ากับท่อมูเก้นไส้วนไหมค่ะ แล้วถ้าเปลี่ยนจะขับดีขึ้นทั้งต้นและปลายไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 สิงหาคม 2008
  2. zirus

zirus New Member Member

46
    7
    0
    ขนาดน่าจะต่างกันนะครับ แต่รถผม 2.2 นิ้วครับ 1.8 si เหมือนกัน แต่ปลายเป็นใส้ตรง ต้นมะค่อยดี ว่าจะหาใส้ย้อน เยื้อง หรือวนมาใช้อะครับ น่าจะวิ่งดีขึ้น

3. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    upๆๆๆ กำลังตัดสินใจคะ

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถ้าเครื่องไม่ได้ทำ แค่ 2 นิ้วก็พอครับ ไส้วนรู้สึกว่าจะมี 2-3 ขนาดนะครับ เลือกให้เท่ากับของเดิมก็พอครับ

5. Prince_ek

323
    57
    28
  6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes: เป็นผุ ญ จิงๆหรือคะนี้ คำถามคุ้นๆนะคะ

ถ้าเป็นผู้ ญ จิงๆก็ขออภัย

7. Prince_ek

323
    57
    28

คุ้นเหมือนกับใครที่คุณโสคุ้นเคยรู้จักเหรอค่ะ
    คุณโสคงจำผิดแล้วล่ะค่ะ เพราะไม่เคยไปมีตติ้งค่ะ
    มีแต่ดินเน่อค่ะ คิกคิก

แหมน้อยใจนิดๆ ผู้ชายแต่งรถได้คนเดียวเหรอค่ะ หรือว่า ek group นี้ไม่ต้อนรับผู้หญิงค่ะ

ขอบคุณค่ะทีช่วยเข้ามา

8. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    งั้นรอผู้รู้มาตอบ เอ้าช่วยตอบน้องเค้าหน่อยคร้าบ

9. Prince_ek

323
    57
    28
    เป็นเกียรติอย่างสูงค่ะ ทีพี่โสที่เคารพของสมาชิกek groupเข้ามาเยี่ยม
    ขอบคุณค่ะ

10. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    มาเก็บข้อมูล ครับ รถผมก้อวิ่งไม่ออกเหมือนกันในช่วงต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้