HBD น้าเอ้......

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 2 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สุขสันต์วันเกิด แฮปปี้เบริดเดย์ :D :D
    ขอให้น้ามีฟามสุขมากๆค้าบบบบ
    เป็นที่รักของหลานๆตลอดไปค้าบบบ
    สุขภาพแข็ง แรงไม่มี โรคภัยมาเบียดเบียนนะค้าบบบ :D :D

รักน้านะ แต่ไม่แสดงออก จุ๊บๆ

จากหลานบีและหลานภัทร์ :D :D

2. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    แก้ไขล่าสุด: 2 ตุลาคม 2006
  3. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    HBD คับ น้าเอ้

มีความสุขมากก

4. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    Happy หลายๆเด้อ

5. LB-GT

LB-GT Guest

0
    0
    0
    ขอให้น้าเอ้ หน้าตาคงที่แบบนี้ตลอดไปคร้าบบบบ

6. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    HBD ครับน้า

7. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    HBD ค้าบ ขอให้น้าเอ้เป็นวัยรุ่นตลอดไป
    อิอิๆๆ
    :D :D

8. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    มีความสุข สุขภาพแข็งแรง นะฮะ

ใกล้จะเป็นลุงไปทุกทีแล้ว :D

9. SSS

SSS New Member Member

5
    0
    0
    แหม...ขอบคุณคร้าบ คำอวยพรถูกจาย .... นายบีถ้าเว้นวรรคไม่ถูกขอให้เข้าตัวเอง เพี้ยงงงงง..... นายเต๋า...พูดจากหยาบคาย จิงๆ นะยะหล่อน

10. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    มาช้าไปหน่อยนะน้า.. ขอให้น้าสุขๆๆๆตลอดไปนะน้านะ คิดไรได้งั้นหมดเลย HBD ครับน้า
    ปล..น้าเปลี่ยนเบอร์ป่าว วันนั้นโทรไปหาไม่ได้เลยอ่ะ

11. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... สุขสันต์วันเกิดครับน้าเอ้ รักน้าครับ...อิอิ

12. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..อายุยืนเป็นหมื่นปีนะน้า...:D

13. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    ไม่เจ็บไม่จนคับ

14. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    เวนนนน......กรูมาช้าแม่มอวยพรไปกันหมดแล้วกรูจะอวยพรอะไรล่ะเนี่ย

เอาเป็นว่า...........ปลอดภัยไม่ถูกชนตลอดไปแล้วกันนะครับ

15. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    HBD นะคับ รวยๆๆๆๆๆ ตลอดไป นะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้