ช่วยแนะนำอู่ทำสี evo8 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย IS2000, 16 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. IS2000

IS2000 New Member Member

14
    0
    0
    ตอนนี้รถผมมีรอยขนาดเล็กที่กันชนหลังครับ สีหลุดออกไปเล็กน้อย
    ถ้าเป็นไปได้อยากหาอู่ที่เคยทำ evo 7/8 สีขาวมาก่อน ถ้าเป็นแบบทำเฉพาะจุดได้ก็ดีครับเพราะไม่อยากถอดกันชนออก

2. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    อู่เซฟตี้ครับ ตรงสายสาม เส้นปิ่นเกล้า นครชัยศรี

ที่นี่ทำสีดี หายห่วงครับ อีโว ทำเยอะ

เพ่อนผมก้อไปทำไม่ผิดหวังครับ

ที่นี่ซ่อมสีรถในวังครับ ความเนี๊ยบไม่ต้องห่วง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้