ขอคำแนะนำวิธีเปลี่ยนสวิทปรับกระจกไฟฟ้าหน่อยครับและตามรูปใช้แทนกันได้มั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpun Hg, 18 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำวิธีเปลี่ยนสวิทปรับกระจกไฟฟ้าหน่อยครับและตามรูปใช้แทนกันได้มั๊ยครับ

2. ใส่ได้ครับ
    แถมมีไฟเรืองแสงตอนกลางคืนด้วยครับ

3. Champ Supercar

Champ Supercar Guest

0
    0
    0
    ตัวนั้นมันเซฟิโร่ครับ
    น่าจะใช้ได้แต่บล็อกใส่จะไม่สวย

4. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    ลองแล้วครับใส่กันไม่ได้ตัวปลั๊กไม่เท่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้