พวงมาลัยเพาเวอร์เวลาเลี้ยวเสียงดังใครทราบช่วยบอกหน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สุดปลายฟ้า กับ ฟ้าที่สดใส, 20 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พวงมาลัยเพาเวอร์เวลาเลี้ยวเสียงดังใครทราบช่วยบอกหน่อยค่ะ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ดัง...ยังไงครับ

2. นั่นสิดังยังไง ยังงงๆ กับคำถาม

3. ขอแบบละเอียดๆ หน่อยครับ => ตัวอย่างนะครับ เวลาเลี้ยวขาวสุด แล้วมีเสียงดังขึ้นแต่ไม่ได้ดังมาจากพวงมาลัย เสียงเสียงมันดังไกล้ๆ กับล้อเป็นต้น....

4. รถอยู่กับที่ หมุนพวงมาลัยแล้วมีเสียง ??
    หรือ ขณะขับเข้าโค้ง แล้วมีเสียง ??
    หรือ ขณะเลี้ยวรถ แล้วมีเสียง ??
    หรือ กลับรถ ยูเทิร์น แล้วมีเสียง ??

หลายอย่างมากมายเลยครับ

5. น่าจะปั้มพวงมาลัยเสียค่ะ ไปหาช่างมาค่ะ ปั้ม 300 บ. ค่าแรง 500 บ.

เลี้ยวสุดแล้วมีเสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้