ปลุกคืนชีพ RT116

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย a_kuk, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a_kuk

a_kuk Member Member

31
    0
    6
    อัพภาพปัจจุบันครับ 24/08/51

แก้ไขล่าสุด: 25 ตุลาคม 2008
  2. a_kuk

31
    0
    6
    ขอขอบคุณข้อมูลต่างๆใน RTCLUB
    จนได้พบ น้าเหลิม มาปลุกคืนชีพ RTของผมจนกลับมาวัยรุ่นอีกครั้ง
    และคุณติ่ง ที่ให้คำแนะนำ การใช้งาน และบำรุงรักษา ครับ

พอขับไปที่ร้านเจอRT100ด้วย มาถูกร้านเเล้วเรา

แก้ไขล่าสุด: 25 ตุลาคม 2008
  3. a_kuk

31
    0
    6
    เล่นเอาน้า ปวดหัวเลย ทำช่วงล่างแต่ รถสตาร์ทไม่ติด

4. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    สวยจังเลยครับ ไม่ค่อยจะเห็นสักเท่าไหร่แล้ว

5. a_kuk

31
    0
    6
    ขอบคุณครับ
    ปล ตอนนี้เก็บตังอยู่ครับ เดียววันหลังจะโทรไปสอบถามเรื่องอะไหล่ครับ

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามครับผม

ตอนนี้ก็เล็งไว้คันนึงเหมือนกัน อยู่แถวๆ ออฟฟิศผมนี่แหล่ะ แต่ว่าเจ้าของยังไม่ยอมขาย พยายามตื้อเจ้าของอยู่เนี่ย :D:cool:

7. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แจ่มมากๆเลยครับ

8. a_kuk

31
    0
    6
    เอาใจช่วยครับ แอบถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ

ขอบคุณครับ

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คันนี้เครื่องอะไรหรอ

10. a_kuk

31
    0
    6
    เครื่อง 4S-FI ครับ

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับพี่น้อง RT100 Van สวยๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คันเขียวนั่นรถพี่ติ่งนั่นเอง ตั้งแต่วาง 1JZ ไปยังไม่เห็นเลย อิอิ แต่ยังไงก็ดีใจกับคุณ a_kuk ด้วยนะครับที่เจอร้านที่ถูกใจ ผมก็ใช้บริการร้านน้าเหลิมบ่อยครับ เร็วๆ นี้ก็คงจะต้องไปอีก

13. a_kuk

31
    0
    6
    ไม่ผิดหวังเลยครับ น้าแก่ทำให้ด้วยใจรัก RT จริงๆ

14. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ใช่พี่เอ ที่เป็นประธาน ศรีปทุมคลับ รึเปล่าครับ ถ้าใช่พี่ ก้อแจ่มเลยไปหาเจ้า RT มาจากไหนอ่ะ รู้สึกว่าพี่จะชอบแวนน่ะจังน่ะครับ คันเก่าก้อแวนนิ :D

15. a_kuk

31
    0
    6
    ช่ายแล้วครับ รถไปขุดเจอที่บ้านบางกอก
    ว่าแต่ใช่เต้ยปะครับ เดียวนี้อยู่ ซ.นวลจันทร์เหมือนเดิมป่ะครับไม่ค่อยเห็นเลยเดี่ยวนี้

16. koncept

koncept New Member Member

9
    0
    0
    มองจากด้านหลังคิดว่าเป็น Ke36 ซะอีก
    เนียนมากครับ ^^

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ฮือ ๆ ๆ เศร้า...

RT 116 คันที่ผมจะไปจีบขอซื้อเขามาอยู่นั้น ปรากฏว่ากลายเป็นเศษเหล็กไปซะแล้ว เนื่องจากว่าไปโดนรถบรรทุก 6 ล้อ อัดตูดมาซะพังยับเยิน แถมแชสซียังเบี้ยวอีก เลยอดเอามาบูรณะเลย.. :cry:

18. a_kuk

31
    0
    6
    เสียดายแทนเลยครับ ขับไปไหนผมก็กลัวท้ายรถอยู่เหมือนกานครับ

19. a_kuk

31
    0
    6
    ขออัพกระทู้ ประกาศขาย หน่อยครับ
    (ที่บ้านซ่อมบ้านไม่มีที่จอดครับ)
    สนใจดูข้อที่นี่ครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=7814191

20. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    จาขายแว้วเหรอพี่เสียดายแทนจัง พี่ยังม่ะได้พามามีทติ้งเลยน่ะ น้อง RT น่าสงสารยังม่ะได้เจอเพื่อนๆเลย

21. a_kuk

31
    0
    6
    เต้ย/พอดีทำบ้านอ่ะครับต้องเอาจอดปากซอย เบื่อเเย้งที่จอดกับสยามกีฬา อ่ะครับ เลยว่าจะขาย

22. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    น่าเสียดายอย่างแรงงงงงงงงงง

23. RT No.32

RT No.32 Guest

0
    0
    0
    โอยๆๆ อยากได้ๆๆๆ รถในตำนาน ของผมเลย

อย่าง งามเลยอ้า

24. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จัดเลยนายโอ๋ เอาไว้กลับมาขับที่เมืองไทย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้