ใครมีกล่อง ECU เกียร AUTO ขายบ้างครับ ของผมพังไม่ขึ้น Check Engine ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chakphet Boonwirotrit, 22 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีกล่อง ECU เกียร AUTO ขายบ้างครับ ของผมพังไม่ขึ้น Check Engine ครับ

1. เห็นเขาลงขายในกลุ่มอยู่ครับ

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ผมมีทั้งเครื่องแต่ไม่มีกล่อง กำ 555

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ลองสับกล่องดูหรือยังครับ

4. ช่างบอกว่าเป็นที่กล่องครับ

5. มีอีกใบหนึ่งเอามาสลับดูเคลื่องติดแล้วดับตรับ

6. มียุหาแป้ป

7. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คแบบนี้ดูนะครับ เสียบกล่องเปิดสวิช ใช้มิเตอร์จับปลั๊กแคร้งชาร์ฟตัวไฟ 9v อ่ะครับ ถ้ามีอาจแคร้งชาร์ฟพัง แต่ถ้าไม่มีค่อนข่างจะชัวร์ว่ากล่อง เพราะของผมก็เป็นครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้