รูปนี้ดูแล้วชอบครับ เอามาฝากชาว RTclub กัน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 15 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :) :) :) นึกถึงสมัยนั้นคงเท่ห์น่าดูเลย :D :D :D

2. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    รู้สึกว่าคนที่วิ่งใส่กางเกงสีแดง ตอนนี้เป็นปลัดกระทรวงกลาโหมของญี่ปุ่นแล้วนะ

โดยการดัดแปลงรถคันนี้เป็นรถถัง

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จิงหรอ...

4. สวยดีนะครับพี่ แต่ทำไม่ของผมมัน เก่าไปเยอะจัง

5. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

ไม่ใช่เฉพาะของใครบางคนหรอกครับ มันเก่าไปแทบจะทั้งคลับแล้ววว :D :D :D

6. ช่าย...................อิอิ...................เมา.......จังมึนอ่ะ

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    บอกได้คำเดียวว่าเเจ่มครับพี่

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จริงดิใหม่ แสดงว่ารุ่นนี้แข็งแรงมากเลย ถึงขนาดเอาไปทำเป็นรถถังได้ สุดยอดเลย :eek: :eek: :eek:

9. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ผมว่าในรถมันจะต้องมีอะไรหน้ากลัวอยู่แน่ๆ ไม่งั้นเค้าไม่วิ้งหนีกันหลอก:p

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เหอ..ๆๆๆ คิดไปได้ แต่ก็จริงของเอ็กซ์ อิอิ :D :D :D

11. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    อืมมมมม ชาว RT-Club จินตนาการบรรเจิดทุกคนเลย :D :D :D :D

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D โดยเฉพาะเรื่องนั้น ....อิอิ :D :D :D

13. บรรเจิด..........................................เห็นแจ้งแจ่มจริง

14. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    โอ้ว คิดแล้วเสียววววว โว้ยยย

15. ngernthong

600
    1
    0

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คิดถึงอะไร บอกมาเดี๋ยวนี้นะ :D :D :D

17. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    Dift ในทะเล................เฮอะๆ

18. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวย สวย

19. ngernthong

600
    1
    0
    ถ้าเมาๆ นะ จินตนาการบรรเจิดก่านี้อีก :D :D :D

20. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    กลับมาแว้ว...หนูนารายงานตัวคราบ
    แล้วจะไม่ไปไหนแว้วววววววว

21. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ให้มันจริง

22. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เย้ๆ

23. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รอก่อนนะ จะเอาให้หล่อเท่าในรูปเลย

เพราะว่าตอนนี้กำลังรอทกรถหน้าแหลมให้เสร็จก่อน แล้วจะเอา RT100 คันนี้ไปทำสีใหม่แล้วแหล่ะ :) รอให้หน้าแหลมเสร็จก่อนนะ แล้วค่อยเจออกัน :D

24. :D :D ...ให้มันจริงเห่อะพี่หนูนา....ผมนี่ไม่ได้เห้นรถที่มีห้องโดยสารเป็นพืชผักสวนครัวมานานมากแว้วน่ะพี่.......อิอิ....:D :D

25. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    ทำรถถังผมว่าไม่ จ๊าบ เอามาทำแบบรถเจมบอน ดีก่าครับเท่ดี อิอิ ติดจรอจมีสซาย เก้าอี้ดีดตัว ปืนกล แล้วก็ใส่สารพัดเทคโนโลยี อิอิ คงเท่มากๆ เอิ๊กๆ แต่รูปนี้เก่ามากเลยนะคับ พี่กอฟหาเก่งจิงๆ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D สึกมาแล้วเหรอทิดหนูนา ...อิอิ วันที่ 20 นี้เจอกันที่บางใหญ่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้