สอบถามเพื่อนๆหน่อยครับ ผมซื้อรถมือ2มา เป็น2ระบบ คนเก่าเขาใช้แก้สมาตลอดครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ben Wanchai Rueankaew, 11 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเพื่อนๆหน่อยครับ
    ผมซื้อรถมือ2มา เป็น2ระบบ
    คนเก่าเขาใช้แก้สมาตลอดครับ พอผมลองสลับเป็นน้ำมัน เครื่องจะมีอาการสั่นๆเวลาขับมันจะกะตุกๆ เหมือนจะดับ สต้าจยากกว่าแก้สด้วย ผมควรแก้จากตรงไหนครับ มีคนบอกว่าหัวฉีดมันตัน จริงไหมครับ..
    ขอคำชี้แนะด้วยครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    จริงครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ไล่ ถังเป็นสนิมไหม เปลี่ยนกรอง ไล่มาหัวฉีด แอร์โฟ

3. ขอบคุณครับช่าง

วัดที่ไหนครับพี่วิวสวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้